หมอสิว+ยาลดความอ้วยยันฮีค่ะ

เรามีเรื่องอยากให้สาวๆช่วยคำแนะนำน่ะค่ะ มี2เรื่องนะคะ
1.หมอสิว
เราเคยไปจี้ขี้แมลงวัน+กดสิวที่คลีนิกแห่งนึง(ขอสงวนชื่อนะคะ เพราะดังเลยทีเดียว)แล้วทีนี้ผ่านไปเกือบปีกว่า ตอนนี้สิวเต็มหน้า+รอยจี้ไม่หายอะค่ะ หน้าคล้ำ ไม่ค่อยใส กลุ้มใจมากค่ะ เวลาถ่ายรูปแล้วดูไม่สวยเลย ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

2.ยาลดความอ้วนยันฮี
เราอยากไปลดความอ้วนที่ยันฮีน่ะค่ะ เราสูง160 หนัก59 ลดมานานด้วยตนเองแล้วไม่ลดลงซะที เลยอยากจะไปที่ยันฮัน่ะค่ะ ขอผู้มีประสบการ์ณช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ คอร์สเท่าไหร่ โยโย่มั้ย ไปต้องทำอะไรบ้าง

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน