วันนี้อยากเป็นอั้ม ^^

สวัสดีค่ะ จีบันที่รัก

หลังจากที่ได้เปลี่ยนตัวเองมาแสกกลางติดกิ๊บ ได้ซักระยะ >>>>  http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=133716 

พอดีไปเห็นรูปพี่อั้มในกะทู้ของเพื่อนจีบัน เรยอยากลอง ^______^

V
V
V

........................................................
V
V
V
V
V
ต้องเบลอหน้า เผื่อจะดูคลับคล้ายคับคา 55555555+

เอากิ๊บออก เอาผมลง  ก้อได้มาเป็นแบบเนี๊ยอ่ะคร๊าาา.....

อั้ม(อึ้ง) ขอลานะคร๊าา อิอิ

สวัสดีค่ะ................ ^______^

V
V
V

เพิ่มเติมๆค่ะ...   ผมสวยด้วยอันเนี๊ยะคร๊ะ
Babyliss Pro 32" (คือ อันใช้จริง มันเหลืองแร้วอ่ะค่ะ เรยไม่กล้าถ่ายมาลง ^__^ )

Topic Details

ผมทรงนี้ท่านได้แต่ใดมา...?

• รายละเอียดของร้านที่ไปทำ
    (เบอร์โทร+สถานที่) -

สิ่งที่ไปทำมา

• รวมเสียทรัพย์โดยประมาณ -

Hair Care

• แชมพู -
  • ครีมนวดผม -
  • ทรีทเม้นท์ -
  • Mask -
  • อื่นๆ -

DIY ทำผมเอง

• อุปกรณ์ -
  • ผลิตภัณฑ์จัดทรง -
ทรงผมสวยและเหมือนเลยแหละค่ะ เก่งจัง
อิอิ 

ขอบคุณค่ะ คุณ fangbif  ^___^
ใช้อะไรม้วนผมหรอคะ ชอบจัง

@WinkyAlice >>>>>
   ใช้โลไฟฟ้าค่ะ   "Babyliss"  32mm  ลอนใหย่มากก
ผมสวยมาก
 จ๋วยยยยยยย
ผมสวย เหมือนมากน้าาา :)
 ปลื้มมมเรยคร๊าา ^_____^  

ขอบคุณค่ะ
 เอ้ย สวยมากค่าาาาาาาา  ชอบมากค่ะะ
ผมสวยมากเลย ชอบๆ  อยากทำผมได้แบบนี้อ่า แต่ฝีมือไม่พอ
 สวยยยย สอนทำบ้างจิค๊าาา
ขอบคุณคร่ะ ^______^ ต้องทำบ่อยๆ เรยค่ะ ม้วนนมันเข้าไป ม้วนส่งๆ เด๊ยวสวยเอง อิอิ
น่ารักค่ะ
ผมสวยจังเลยค่ะ ชอบสีผมด้วยไม่ทราบว่าสีแบบนี้เรียกว่าสีอะไรคะ
น่ารักมากๆค่า อยากได้เจ้าตัวนี้เหมือนกันเบบี้ลิสโปร แต่ผมยังไม่ยาวพอ อิอิ
 น่ารัก
~~ ขอบคุณคร่า 

~~ paopeaw..... ผมสั้นทำก้อดูน่าีรักดีนะคร๊ะ แบบว่า ผมสั้น ลอนใหญ่ ธรรมชาติดีด้วยค่ะ ^^

~~siwaa9177.....  สีบอร์นทองค่ะ สีนี้ทำซ้ำหลายรอบแร้วคะ ^_______^

เหมือนทั้งทรงและสี
^__^ ปลื้มเรยค่ะ ขอบคุนค่ะ *___*
 สวยอ่ะค่ะ อยากทำได้มั่งจัง ชอบพี่อั้มมั่ก มากกกกกกกกกกก
ลอนสวยมากเลยค่ะ 
 เหมือนเดะเลยอ้ะ ทั้งสีผมและทรงผม ถ้าเจ้าของกระทู้แต่งหน้าจิกๆหน่อย สวยเช้งงง 
ขอบคุณค่ะ ^______^ จขกท. แต่งหน้าไม่เป็นอ่ะค่ะ 555+ ดูมาหลายฮาวทูแร้ว ก้อยังแต่งไม่เป็นซักที ^^
 สวยแล้วจ้า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again