( ` r e v i e w ) ... Burberry lip cover 2 สี น่าร๊ากก ><"

6 18

สวัสดีค่ะ บีบี นะค่ะ
มาอีกแล้วๆๆ รีวิวติดๆกันไปเลยเนอะ หลายๆทู้ ฮิๆๆๆ
เบอเบอรี่มาแล้ว ถ่ายรูปเก็บไว้หลายศก มากมาย
ทั้งเห่อทั้งรีวิวไปเลยละกัน ซื้อมาไม่ได้เพราะอยากได้ลิป
แต่อยากได้แพคเกช 555+ น่ารักมากเลย ไปดูกันเลยค้าบบ
ps.บีเอพี่มี่กันคิ้วสวยมากนะ ไปใช้บริการกันได้ค่ะ 20 บาทเองค่ามีด 555+
ไม่ต้องไปถึงอนาสตาเซียเลยฮับ คิๆๆๆ

ถ่ายตอนพี่มี่กันคิ้วน้องกุ้กมาให้ดูด้วย ขนตานางแน่นมาก ♥

Burberry Lip Cover
ราคา 1200 บาท/ 3.8 g
สี cameo pink no.03 , tea rose no.08
counter burberry @siam paragon

ps.วันที่ไปซื้อลด 10 เปอเซ็นต์ด้วยแหละ
ปกติซื้อครบ 5,000 ได้เป็นสมาชิกนะค้าบ

มีทั้ง lip ทั้ง base ทั้ง foundation สีใหม่ที่เพิ่งถอยมา
เดี๋ยวจะมารีวิววันหลัง นะคะ สำหรับ foundation กับ base

แพคเกจจิ้งน่ารักมากมาย อาจจะเห็นลายไม่ชัดนิสนึงนะคะ
แต่ฝาเค้าเนี่ยจะเหมือนมีแม่เหล็กอะ มันจะดูดๆ
ถ้าใส่ผิดทางเค้าก็จะพยายามหมุนกลับไปทางที่ถูก น่ารักมากเลยอะ

ลายลิปงามมากนะเออ สวยมาก สีนี้ (no.08) บีเอบอกว่า คุณอั้ม มาซื้อไป
ก็เลยซื้อตาม ไม่มีเหตุผลอะไรหรอก เผื่อจะสวยเหมือนอั้มบ้างไรบ้าง 555+

สีน่ารักมากเลย ชมพูกุหลาบหวานๆ กับ สีออกชมพูอมพีชหน่อยๆ งามเชียว

ปาดดให้ดู ไม่ทาบนปากให้ดูนะคะ ตอนนี้ไม่สบาย ปากแตกลายงา
ก็เลยทาไม่ได้ แต่ลิปจะเป็นเนื้อออก sheer ไม่ได้กลบสีปากมิด
ทาได้ลุควาวๆ เหมือนลงกลอส แต่ก็กลบสีปากได้พอสมควรเหมือนกัน
เนื้อชุ่มๆๆ ไม่ทำให้ปากลอกและที่สำคัญ สีนางชัดและน่ารักมากอะ 555+

อันนี้เป็นเทสเตอร์แถมที่ซื้อยอดครบและได้สมัครสมาชิกค่ะ

ด้านในจะมีเทสเตอร์ลิป กับพู่กัน มาให้

มีเทสเตอร์รองพื้น เบอร์ 5 กับ เบอร์ 7 มาด้วย ♥
เพิ่งไปถอยเบอร์ 5 มา เดี๋ยวมารีวิวให้ชมหลังปีใหม่ ><" นะคะ

วันนี้ลากันไปก่อนคับ ติชมได้เหมือนเคยคะ 
สวัสดีค้าบบ

missbebe

missbebe

บีบีค่ะ เป็น Makeup Addict ขั้นสุด เป็นฟรีแลนซ์กราฟิกดีไซน์ ชอบรีวิวนั่นนี่ไปเรื่อยค่ะ

FULL PROFILE