Help Me Please ! ! มีรูปค่ะ ! ! สาวๆ ทุกคนค่ะ

0 6
ครั้งแรกเลยค่ะ ที่ตั้งกระทู้ อยากจะตั้งหลายครั้งแล้ว แต่ไม่กล้าค่ะ

แต่ตอนนี้เหลืออด กับสีผมของตัวเองจริง  ค่ะ  

พอดีย้อมผมสีแดง สีกล่องแดงโกเมนค่ะ ทิ้งไว้ชั่วโมงกว่า ๆ แต่สีไม่ค่อยออกค่ะ

และพอเคลือบสีผมต่อเอาสีเบอรรี่ลง แต่สีก็เหมือนทึบขี้นนิดหน่อย

คืออยากทราบว่า ยิ่งสระผม สีจะแดงกว่านี้ไหมค่ะ หรือมีวิธีไหนบ้างค่ะ

แล้วกี่วันค่ะ ถึงจะบำรุงผม และหมักน้ำมันมะพร้าวได้ค่ะ 

ลืมแนะนำตัวไปเลย

ชื่อ  อ๋อ  ค่ะ (ชื่ออาจแปลกไปนิด)

อายุย่าง  20  ค่ะ  

ตอนนี้เรียนมหาลัยราชมงคลล้านนา เชียงใหม่ ปี 1 ค่ะ

ที่จริงเราเข้ามาสิง Jeban ทุกวันค่ะ  แต่ไม่กล้าตังกระทู้สักที  

อันนี้ผมก่อนทำสีค่ะ   

สีปัจจุบันค่ะ  

แต่อยากได้สีแบบนี้  

ช่วยหนูด้วยนะค่ะทุกคนนน   

หากมีภาษาวิบัติขอโทษด้วยนะค่ะ

Edit  แก้หลายรอบจนมึนหัวเลยค่ะ 

นิสัยเสียแก้ไม่หายสักที จากการเล่น Facebook เนี้ยแหละค่ะ 5 55

AORTYOPOND

AORTYOPOND

FULL PROFILE