อยากหน้าขาวใส ออร่าออก ทำไงดีคะ

0 9
ตรงๆตามหัวข้อเลยค่ะ

คือเราก็ขาวนะ แต่เราไม่มีออร่าเลยอ่ะเราอยากให้หน้าเราดูขาวๆใสๆออร่า บลิ๊งค์ๆ (จะมากไปมั้ยเนี่ย555)
แต่เราเปนพวกแพ้ง่ายมากๆใช้เครื่องสำอางไรไม่ได้เลย
ไอ้ที่เค้าแนะนำว่า "อู๊ย น้องคะตัวนี้พี่คอนเฟิร์มเลยพวกแพ้ง่ายมากๆยังไม่แพ้เลยค่ะ" เราใช้วันเดียวผื่นขึ้นทั้งหน้าค่ะ

เราเลยคิดว่าทางออกเราน่าจะมีแค่สองทาง ( คือเราคิดเองอ่ะนะ 55 )ว่าน่าจะกินพวกวิตามินช่วยไม่ก็ทำทรีทเมนต์หน้าไรงี้
เราเลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าวิตามินตัวไหนดี เหมาะกับความต้องการเรา
หรือทำทรีทเมนต์แบบไหนดี ที่ไหนดี เอาราคาพอประมาณนะคะ 555 

ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่่า

BB_B*

BB_B*

FULL PROFILE