ใครเคยใช้ "ครีมเหมยหยง" บ้างค่ะ

อยากรู้ว่ามีเพื่อนๆคนไหน เคยใช้ ครีม เหมยหยง บ้างค่ะ พอดีเราพึงเริ่มใช้
เพื่อนแนะนำมาอีกที
ใช้แล้วดีไหม??

แนะนำว่าถ้าใช้แล้วเลิกใช้เถอะครับ ครีมนี้ประกาศเป็นครีมอันตรายตรวจพบสารต้องห้ามที่ อย. ประกาศอะครับ

เราเห็นคนงานที่ทำงานเก่า เค้าใช้กันใหญ่เลยค่า เพราะมีคนนึงใช้แล้วหน้าดีขึ้น ไม่เป็นฝ้า
คนอื่นๆเลยแห่ไปซื้อกันใหญ่เพราะใช้แล้วฝ้าลดลง
แต่คนที่ใช้ประจำบอกว่ามีของปลอมเยอะให้ระวังซื้อ จากร้านที่รู้จักดีกว่า

แต่ถ้าเป็นแบบที่ คห. 1ว่าก็อย่าใช้เลยค่  าตรวจเช็คก่อนอีกทีดีกว่า

อ่านเจอว่าเป็นครีมอันตรายเหมือนกันค่ะ
มันไม่น่าจะมีของปลอมนะ เพราะมันไม่เคยจริง 
ตอนนี้ใช้อยู่หน้าขาวมาก ลอกด้วย แต่ถ้าเลิกใช้ไม่รู้จะเป็นยังไง ชุดละ 180 บาทค่ะ
 ใช้มา 3 ชุด พอเลิกปุ้กหน้าอย่างศพกันเลยทีเดียวค่ะ
แก้ยากมาก ตอนนี้ยังฟื้นฟูไม่ได้เลย เครียดมากค่ะ TT
รูปที่คุณโพส น่ะเป็นของปลอมนะคับ เพราะแค่ตลับก็ไม่ใช่แล้ว ของแท้ จะไม่ใช่ตัวสกรีน หรือสติ๊กเกอร์ติด จะเป็นรอยนูนขึ้นมาแล้วฝาจะสีเขียวเข้มกว่านี้ ไม่กลมมนขนนาดนี้ เนื้อครีมหอมอ่อนๆสีเขียวเข้ม กว่านี้ ไม่อ่อนขนานนี้ แล้วตัวฝาชมพูทากลางวัน จะสีขาวออกครีม ไม่ใช่ขาวเลย ครีมตลับน้ำเงิน ทากลางคืน จะเหลืองไม่ใช่ใสๆ ทาแล้วจะไม่ลอกไม่แสบนะคับ ใครที่ใช้แล้วแสบเวลาทาของปลอมนะคับหยุดใช้ด่วน ไฮโดรควิโนนเต็มๆ ^^ ด้วยความหวังดีคับ
ที่บอกไปข้างต้นน่ะคับ คือของแท้น่ะเค้ามีคับ เลยบอกลักษณะของของแท้ไป ก่อนซื้อโปรดสังเกต ด้วยนะคับ^^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again