เห่อ+รีวิว คสอ.ที่เพิ่งซื้อเมื่อกี้และภายใน2เดือนนี้ที่น้ำท่วมม

2 10
สวัสดีเจ้าค่ะ

นี่เป็นรีวิวครั้งแรก และจะพยายามทำอีกเพราะมันเหนื่อยจริงอ่ะ แต่งรูปT^T
เราเน้นที่สีเหมือนของจริง เราใช้กล้อง N8 12ล้าน PX ซึ่งก็ชัดในระดับHD ถ้าใครมีรุ่นนี้คงรู้ว่ามันชัดจริง
และสีภาพค่อนข้างตรง (บางภาพเราก็ทำสีให้ตรงที่สุดกับของจริงนะคะ)
แต่อาจไม่เท่ากล้องดิจิต้อล ที่มีไวถ่ายรูปโดยเฉพาะ
ฉะนั้น ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะคะ อันที่จริงมีคสอ.อีกเยอะแต่ไว้แค่นี้ก่อนละกันน
ไม่ไหวจริงๆเยอะเกิ๊น

**จขกท.เป็นคนชอบซื้อแต่ใช้ไม่ทัน5555+ เลยเกิดเหตุการณ์แบบว่า รีวิวไม่ถูก**
โอเค๊ บ่นพอล้ะ เริ่มกันเลยจ้า ~

ลืมบอกค่าเสียหายเจ้าตัวบลัชออน 175฿ ส่วน อายแชร์โดว ลดกระหน่ำจาก175 เหลือ...52บาทททททท ^[]^

นั่งทำภาพเป็นชม.เลย 5555+ ไม่น่าเลยเรา แต่ช่างเถอะเนอะ
มาแบ่งปันกิเลสกับเพื่อนๆ5555+

สวยต่อไปอย่าได้แคร์ (กระเป๋าตัง)
555555555555555555+

BY cheriiz

cheriiz

cheriiz

i love make up

FULL PROFILE