รีวิว : Barry M Nailpolish

0 5

สวัสดีค่ะ สาว ๆ จีบันครั้งนี้หนิงได้เอายาทาเล็บที่พึ่งซื้อของ barry m มารีวิวให้ดูกันนะคะ

หนิงเป็นคนชอบทาเล็บ ก่อนท้องจะทาอยู่เป็นประจำพอท้องแล้วต้องเลี้ยงลูกเลยไม่มีโอกาสได้ทา 
ช่วงนี้เริ่มจะกลับมาฮิตอีกรอบ ได้มีโอกาสลอง Barry M มาใช้ ขอบอกว่าชอบ ๆๆ มาก โดยธรรมดาเวลาทาแล้วจะต้องทิ้งไว้ให้แห้งบางทีแห้งแล้วก้อย่น 
แต่ Barry M แห้งเร็วไม่มีย่น อึ้งค่ะ !!!! ตอนแรกซื้อมาแค่ขวดเดียว วันรุ่งขึ้นต้องกลับไปซื้อเพิ่ม 
ถามถึงเรื่องราคา £2.99 (150 บาท)/ขวด ก้อแพงนะสำหรับยาทาเล็บ แต่คุณภาพเยี่ยมสำหรับหนิง 

ให้คะแนน 10/10

สีเรียงจากซ้ายไปขวา
1. 273 raspberry (สีนี้แดงสดอมชมพูนิด ๆ สวยดี)
2. 313 dusky mauve (สีเทาอมม่วงนิด ๆ ชอบ ๆ)
3. 291 cobelt blue (สีน้ำเงินสด สีนี้ชอบสุด)
4. 303 Bright purple (สีนี้ยังไม่ได้ลอง แต่เห็นสีแล้วก้อชอบอีกเช่นกัน)
5. 296 coral (สีส้มสด ยังไม่ได้ลองอีกเหมือนกัน)

ไว้งวดหน้าจะรวบรวมลิปที่มีอยู่ในกะบะ มารีวิวให้ดูกันอีกค่ะ 

ขอบคุณค่ะ

หนิง

Ning all in uk

FULL PROFILE