รีวิว : Lip Creme Matt (Colletection 2000)

0 4

สวัสดีค่ะ สาว ๆ จีบัน รีวิว ตัวที่ 2 อันนี้ เป็น  Lip Creme Matt (Colletection 2000) นะคะ 

ตอนแรกไม่ได้สนใจจะซื้อเลยยี่ห้อเนี่ย แต่พอเห็นราคา £2.99 (150 บาท) อืม.... ไหนดูดิ 
ลองเอาเทสเตอร์มาปาดที่แขน อืม.. เข้าท่า พอดีกำลังหาลิปสีนู้ดออกน้ำตาลหน่อย ๆ เลยเอา Angel Delight มาลองปาด
ชอบทันทีกลิ่นหอมเหมือนขนมช๊อกโกแลคด้วย เลยซื้อมาลองก่อน 1 แท่ง 

พอกลับบ้านมาลองที่บ้าน ชอบอะ... เป็นลิปนู้ดที่ไม่ทำให้ลิปเราดูเว่อร์ใหญ่ เนื้อลิปเป็นครีมไม่แห้ง แต่ติดไม่ค่อยทนเท่าไร 

วันรุ่งขึ้นเลยกลับมาสอยมาอีก 2 แ้ท่ง

ให้คะแนน 9/10 หัก 1 คะแนแไม่ค่อยติดทนนาน

สีเรียงจากซ้ายไปขวา
1. Fairy cake 3 สีนี้จะชมพูออกส้ม 
2. Cotton candy 1 สีนี้ออกชมพูหวาน ๆ
3. Angel Delight 4 สีนี้น้ำตาลออกนู้ด

ชอบทั้ง 3 สีเลยค่ะ

ไว้งวดหน้าจะรวบรวมยาทาเล็บของ barry M มาให้ดูกันนะคะ 
ขอบคุณคะ
หนิง

Ning all in uk

FULL PROFILE