รีวิว : Occ Lip Tar

1 8
สวัสดีค่ะ สาว ๆ จีบัน
แนะนำตัวก่อนชื่อหนิงจ๊ะ เพิ่งสมัครเข้ามาได้ 4-5 วันแหละค่ะ 
วันนี้มีรีวิว นิดหน่อยมาฝากชมกัน 

1. Occ Lip Tar เพิ่งได้มีโอกาสลองลิปตัวนี้ได้ไปเห็นในยูทูป เห็นครั้งแรกชอบเลยค่ะ 
   ดูท่าจะสนุกเพราะสามารถเอามาผสมเพื่อทำให้เกิดสีใหม่ได้ด้วย แถมเม็ดสีแน่นมากจริง
   ส่วนประกอบก้อมาจากน้ำพืชธรรมชาติ เช่น น้ำมันเปบเปอร์มินต์ วิตามินอี และอื่น ๆ 
   สำหรับราคาก้อไม่แพงจนเกินไป ถ้าเทียบกับคุณภาพและเม็ดสีเพราะ 1 หลอดน่าจะใช้ได้
   นานเลยทีเดียว  เนื้อลิปค่อนข้างชุ่มชื่นไม่แห้ง แต่จำเป็นต้องใช้กับพู่กัน อาจจะยุ่งยากนิดนึง

สีเรียงจากซ้าย = Beta /  Reverb/ STALKER
    ให้คะแนน 9/10 ขอหัก 1 คะแนน เพราะต้องใช้กับพู่กันไม่ค่อยสะดวก แต่อย่างอื่นโอเคค่ะ

สำหรับครั้งแรกของการรีวิว ก้อมีแค่นี้ค่ะ 
ผิดพลาดหรือต้องปรับปรุงตรงไหน บอกกันได้นะค่ะ

Nign all in uk 

Ning all in uk

FULL PROFILE