อยากได้บลัชสีชมพูแบ๊วๆมาแทน the face shop pk102 รุ่นเก่า ค่า

0 4
 คือเนื่องจากว่าบลัช the face shop สีชมพูแบ๊วตัวโปรดมันไม่ผลิตแล้วนะคะ 

เลยอยากหายี่ห้ออื่นที่สีแนวเดียวกันมาแทน

เราเป็นคนผิวเหลืองนะคะ

ส่วนใหญ่พอปัดออกมามันก็กลายเป็นสีแดงซะงั้น

พอเจอตัวถูกใจก็กลายเป็นว่าไม่ผลิตแล้ว ช่างน่าเศร้า ฮือๆ TT

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าซื้อตัวไหนมาแทนดี แล้วตัวรุ่นใหม่ของ the face shop มาทดแทนกับรุ่นเก่าได้ไหมค่ะ?

ปล.ขอราคาไม่สูงมากนะคะ ^_^

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุก comment นะคะ

apple_zaa

apple_zaa

เป็นมือใหม่หัดแต่งหน้าค่า

FULL PROFILE