ร้านปาท่องโก๋ย่าง บางลำพู >.<

4 9
เอ่อ....  วันนี้ขอนอกเรื่องนิดนึงนะ ไม่ได้มารีวิว เครื่องสำอางค์อะไร แฮะๆ แต่เราจะมายั่วสาวๆด้วย.......ของหวานค่ะ

วันนี้ จขกท ไปเดินซื้อเสื้อนักศึกษาแถวบางลำพู ก็เลยแวะมาชิม ...
ร้านปาท่องโก๋ย่าง บางลำพู

มาบบรยายด้วยภาพกันดีกว่าค่ะ ^^

ร้านนี้ อยู่ตรงข้ามวัดบวร ฝั่งเดียวกับบางลำพู อยู่ตรงหัวมุมถนนอ่ะ

เราตั้งใจว่าจะมาทานไอติมกัน ลูกนึง 20 2ลูก 35 ค่ะ

ปาท่องโก๋ไอติม ราคา 30 บาท
ส่วนปาท่องโก๋ย่าง 30บาทเช่นกัน มีท๊อปปิ้งทั่วไปคือ นม สังขยา ชอกโกแลต .....

ส่วนอาหาร เค้าก็มีนะ เคยมาทาน อร่อยเหมือนกัน แต่รอบนี้ไม่ได้สั่งค่ะ มาทานไอติมปาท่องโก๋อย่างเดียว

ราคาอาหารก็จะมีตั้งแต่ 35 - 100 บาท

จริงๆจะมีราคาอยู่ด้านล่าง แต่ด้วยเนื่องจาก เห็นเด็กเสริฟมองแปลกๆอ่ะค่ะ เลยถ่ายมาได้เท่านี้ --*

มาแล้วๆๆๆ

อันนี้ของเรา  บลูเบอร์รี่ชีสเค้ก

อร่อยค่ะ ได้กลิ่นชีสเต็มๆ ชอบมากกก  ดูดีๆ มีคำว่า ok ด้วย 5555+
----------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้ของเพื่อนค่ะ  กล้วย-สตอเบอรรี่  เพื่อนบอกว่า ออกเปรี้ยวๆ ดีค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้ ชอคโกแลตค่ะ เพื่อนบอกว่าหวานค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้เป็นรูปเก่า เคยไปมาเมื่อต้นปี  ของเราด้านซ้าย ชีสเค้กเหมือนเดิมค่ะ อิอิ ก็มันอร่อยอ่ะ
(มิน่าล่ะ ถึงอ้วนขึ้นเรื่อยๆ 5555)

ด้านขวา คือคุ้กกี้แอนครีม  เพื่อนก็บอกว่าอร่อยค่ะ กินรสนี้ตลอด ^^

โดยรวมๆแล้ว    ใช้ได้ค่ะ อร่อย  ;)

namnung24

namnung24

Nam ^_^
https://www.facebook.com/namneung24

FULL PROFILE