How to style my hair

13 28
สวัสดีค่ะสาวๆ ช่วงนี้คงเป็นเดือนที่สาวๆ หลายคนรอคอย เพราะเดือนนี้เป็นฤดูกาลแห่งความสุข สนุกสนาน ใครที่รอคอยจะได้ไปปาร์ตี้แต่งหน้าแต่งตัวสวยๆ ก็จัดเต็มแก้เครียดกันไปเลยค่ะ และถ้าสาวๆ มีไอเดียทำผมสวยๆ ไม่ว่าจะเป็นทรงอะไรก็ได้ พร้อมทำฮาวทูวิธีการทำผมทรงนั้น แล้วมาร่วมสนุกกับเราในกิจกรรมนี้เลยค่ะ  "LE' SASHA ...How to style my hair" 

ติกาการร่วมสนุกตามนี้เลยค่ะ

1. ให้สมาชิกล็อคอินเข้าสู่หน้าเว็บ (ใครยังไม่เป็นสมาชิก แต่อยากร่วมสนุกก็อย่าลืมสมัครสมาชิกกันก่อนนะจ๊ะ)

2. อัพเดทข้อมูลสมาชิกของตัวท่านให้ทันสมัยกันด้วยนะคะ ถ้าเกิดเป็นผู้โชคดีขึ้นมาทางทีมงานจะใช้ข้อมูลติดต่อสาวๆ จากช่องทางนี้ค่ะ

3.ให้สมาชิกทำฮาวทูจัดแต่งทรงผมโดยให้ใช้อุปกรณ์เลอซาช่ารุ่นใดก็ได้และทำทรงอะไรก็ได้ พร้อมบอกเรามาด้วยว่าใช้อุปกรณ์อะไรบ้างในการทำ และต้องโพสต์ในกระทู้กิจกรรมนี้เท่านั้น

4. อย่าลืมติ๊กส่งการบ้าน โพสต์ได้จนถึงเที่ยงคืนวันที่ 31 ธันวาคม 2554  นี้นะจ๊ะ  (ทีมจีบันจะทำการประกาศผลผู้ที่ได้รับรางวัลผ่านทางกระทู้ Lucky List ค่ะ )

ของรางวัลสำหรับกิจกรรมนี้มีทั้งหมด 3 รางวัลค่ะ 

รางวัลที่ 1 LE'SASHA Jumbo Curl มูลค่า 1990 บาท 1 รางวัล

รางวัลที่ 2 Hair Vitamin Serum Combo set มูลค่า 1516 บาท

รางวัลที่ 3  Hair Vitamin Serum Combo set มูลค่า 1516 บาท

ปล. สมาชิกทุกคน อย่าลืมตรวจเช็คและ/หรืออัพเดทข้อมูลส่วนตัวต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ หมายเลขโทรศัพท์ที่ติดต่อได้ ฯลฯ ให้เรียบร้อยนะคะเพื่อความสะดวกสำหรับทีมงานที่ในการติดต่อ  ถ้าโทรไปคอนเฟิร์มกิจกรรมแล้วติดต่อไม่ได้ จะเสียโอกาสงามๆ ไม่รู้ด้วยนะคะ

สาวๆ สามารถเข้าไปอัพเดทข่าวคราวและผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ จากเลอซาช่าได้ที่นี่เลยค่ะ https://www.facebook.com/mylesasha สุดท้ายนี้ต้องขอบคุณเลอซาช่า ที่สนับสนุนกิจกรรมดีๆ ในครั้งนี้ค่ะ