ถามสาวๆค่ะ จะไปสอยแล้ววว >__<

0 2
จะถามตัวนี้ค่ะ
Etude House Aloha V Slim Line Maker

เราเป็นคนผิวขาวเหลือง(คิดว่าขาวนะคะ)
ไม่เคยใช้บรอนเซอมาก่อนเลยค่ะ เลยงงว่า
ควรจะใช้เบอร์ 1 เพื่อให้มันกลมกลืนกับหน้า
หรือ ควรจะใช้เบอร์ 2 เพื่อไม่ให้มันเหลืองไปมากกว่าเดิม (ไปเจอกรุทู้นึงบอกมา)

ตัวนี้มีสองเบอร์ค่ะ
เบอร์ 1 Wood brown เม็ดสีจะออกโทนเหลือง ส้มอ่ะคะ
เบอร์ 2 Cherry brown เม็ดสีจะเป็นโทนชมพู
สาวๆแนะนำหน่อยนะคะ ^______^  ขอบคุณมากค่ะ

Canival

Canival

เป็นผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่ง ที่มีความเป็นผู้หญิ๊งงงงงง ผู้หญิง (อารมณ์ล้วนๆ)

FULL PROFILE