เห่อน้ำหอมBVLGARI Mon Jasmin Noir VS PERRY ELLIS 18

0 1

RERRY ELLIS 18เป็นน้ำหอมแบบ EDP
สินค้าออกใหม่ที่ร้านซาซ่าในฮ่องกง
กลิ่นหอมหวานอมเปรี้ยวผลไม้นิดๆ ให้กลิ่นหอมหวาน สดชื่น ยั่วยวนใจที่สุดค่ะ

น้ำหอม BVLGARE ได้มาจากร้าน Bonjour ที่ฮ่องกง
กลิ่นหอมหวานของดอกไม้  กลิ่นบางๆนุ่มนวลมากค่ะ
เป็นน้ำหอมแบบ E D P ความหอมติดทนนาน
ยังไงสาวๆคนไหนกำลังมองหาน้ำหอมอยู่ ลองดูค่ะสองกลิ่นนี้ อาจหอมถูกใจสาวๆค่ะ
ขอบคุณสาวๆที่ฝากเม้นท์ไว้และแวะเข้ามาชมค่ะ

noviechan

noviechan

FULL PROFILE