เพื่อนๆจีบันช่วยหน่อยยย พรีสสสสสสส

0 5
 เราใช้มาสคร่าเมเบอรีน ล้างออกยากมากอยากรู้ว่าน้ำยาล้างเครื่องสำอางยี่ห้อไหนจะล้างมันออกยี่ห้อเมเบอลีนของมันเองจะออกมั้ย

อีกข้ออยยากถามว่าถ้าครีมทาน่าของเรามีส่วนผสมของกันแดดอยู่แร้ว+กะรองพื้นที่ทาก็มีกันแดด เราจำเปนต้องทากันแดดอีกมั้ย

ขอบคุนคร้า ^^

LOOKSOMZZ

LOOKSOMZZ

สวัสดีจร้า ชื่อส้ม เรียนอยู่เทคนิคกรุงเทพ สาขาการเงิน ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้า ชอบเครื่องสำอางเป็นพิเศษแบบเหนที่ต้องปรี่เข้าไปดู 555
ruki_poonemo@hotmail.com

FULL PROFILE