สาวๆช่วยแนะนำร้านชุดออกงานในกรุงเทพคร่า

0 6
 คือมีประเด็นอยู่ที่ว่า จะมีงานแต่งของอา วันที่ 10 ธันวานี้ แล้วแม่ยังไม่มีชุดใส่ค่ะ
แล้วแม่เป็นคนแต่งตัวไม่เก่ง ก็เลยพาแม่ไปเดินดูตามเซนทรัลแต่เค้าก็ยังไม่พอใจ
ทั้งๆที่เราแนะนำๆไปหลายอย่างหลายแบบหลายชุด แต่คนใส่เค้าไม่ชอบก็ต้องตามใจ

เราเลยคิดว่าอยากหาร้านที่เป็นร้านตัดชุด หรือร้านที่เค้านำเข้าชุดออกงานอ่ะค่ะ
แต่ไม่รู้ว่ามีร้านที่ไหนบ้าง  เราจะพาแม่ไปดู แล้วเผื่อเราจะได้ของเราด้วย
เพราะอาบังคับให้ใส่ชุดของร้านเวดดิ้งแล้วเราไม่ชอบมากๆๆ   เพราะใส่แล้วไม่สวย

เลยอยากจดูทั้งของแม่และของตัวเอง

รบกวนสาวๆจีบันช่วยแนะนำร้านชุดออกงานหน่อยนะค่ะ   เอาในเขต กทมนะค่ะ

ถ้ามีเวปไซต์ของร้านยิ่งดีเลยค่ะ  เพราะจะได้ให้แม่ดูก่อนไปร้าน เพราะเค้าเป็นคนออกแนวรั้นนิดนึง
ต้องพรีเซ้นเค้าก่อนน  

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ^^

elffiie

elffiie

Sirakran :)

FULL PROFILE