สาวๆคนไหนเก่งญี่ปุ่นรบกวนหน่อยค่ะ เกี่ยวกับคสอ.ใน POPTEEN

0 5
สวัสดีค่ะ
ขอรบกวนสาวๆหน่อยนะค่ะ ท่านไหนเก่งญี่ปุ่นช่วยเราหน่อยเถอะค่ะ มึนมานานกับสินค้าตัวนี้  ไม่อยากรอฉบับไทยรออีกตั้งสองเดือนแหนะ  ยังงัยขอความกรุณาช่วยแปล คสอ ในคอลัมแต่งหน้าอันนี้ให้เราหน่อยนะค่ะ

(Brush on ไอเทม H)

ตามภาพ เป็นยี่ห้อ EYEMAZING COSMELINE หรือป่าวค่ะ แล้วเป็นสีอะไรรบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ  หาตามเว็บญี่ปุ่นทั่วแล้วไปเจอสีนี้เลย จะว่า สีส้มมิลาเคิล ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะมันแดงกว่า ปัดแล้วน่ารักมากอยากได้มากกกกกกกกกกก

ปล. ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป รบกวนช่วยแปล ลิปสติกและลิปกลอสของ CANDY DOLL ให้ด้วยนะค่ะ ไม่แน่ใจเรื่องสี ไม่รู้ว่ากลอสจะเป็น PEACH ORANGE แล้วลิปจะเป็น APRICOT BEIGE หรือเปล่า รบกวนเช็คให้ทีค่ะ

ตามภาพเลยค่ะ ที่วงแดง ๆ ไว้ค๊าาา

ลากไปหน้าต่างใหม่เพื่อดูภาพใหญ่ได้นะค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยค่ะ มึนมานานจนปัญญาจริงๆ

ebolaaaaaaaa

ebolaaaaaaaa

สวัสดีทุกๆคนนะคะ ชื่อเล่นชื่อโบว์ค่ะ :D

FULL PROFILE