ถามๆครีม H2you

สาวๆขาใครรู้จักหรือเคยใช้ ครีม H2you บ้างมั้ยคะ ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่ามันเป็นไง
ไม่รู้จักอ่ะค่ะ แต่รู้ว่าชื่อ จขกท อ่ะ เป็นยาหม่อง ฮี่ๆๆๆๆๆ
ใช้อยู่จร้า ใช้ดีนะ
 แหมมมม คุณ moonspell ก็
คุณ tuckiie คะ มันดียังไงบ้างอ่ะ ขอรายละเอียดนิดนึงนะคะ ขอบคุณค่ะ
หน้าขาวใสขึ้นนะค่ะ จากที่เคยเป็นผื่นที่หน้าก็หาย ส่วนรอยแดงจากสิวก็จางลงค่ะ แต่อันนี้คงต้องใช้เวลาหน่อย เพราะเพิ่งใช้ได้แค่เกือบๆ3อาทิตย์เอง
กำลังจะสั่งมาใช้ ><

หน้าเราตอนนี้เป็นสิวอุดตัน สิวผด รูขุมขนกว้าง หน้าหมองคล้ำ+มัน

พี่เขาแนะนำเราว่าตอนนี้อย่าเพิ่งไปใช้ครีมบำรุงอะไร
(อย่างเช่นครีมหน้าขาวหน้าใสไรงี้)

ตอนนี้เรยรู้ว่าต้องใช้ครีมไหนอะไรยังไง เดี๋ยวรอเราใช้ก่อน ถ้าได้ผลยังไงเด่วมาบอกต่อละกันนะจ๊ะ ;-)
เราสั่งมาเหมือนกัน ชุดรักษาสิว สิวดีขึ้นนะ แต่ที่ปลื้มร้านแม่ค้าร้านี้เอาใจใส่ลูกค้ามากๆค่ะ
หน้าเป็นกระจะหายมั๊ยคะ
อยากใช้อ่าส์ *0*
ครีมมี อย. ป่าวค่ะ อยากใช้เหมือนกัน เราเคยหน้าแหกกับครีมเถื่อนมาแล้ว
ใช้ดีน่ะไม่เชื่อต้องลองด้วยตัวแล้วจะรู้ว่ามันดีมากๆๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again