มีใครเคยใช้ผลิตภัณฑ์ของ THLOS บ้างค่ะ

0 6

พอดีสนใจผลิตภัณฑ์ของทลอส แต่ไม่มั่นใจว่าจะแพ้หรือเปล่า 
ใครเคยใช้เข้ามาบอกกันหน่อยนะค่ะ

สภาพผิวหน้า  :  ผิวมันมาก  แพ้ง่าย เป็นสิว (เราแพ้แอลกอฮอล์) เดี๋ยวจะหาส่วนประกอบของแต่ละตัวมาให้สาวๆๆ ช่วยพิจารณานะค่ะ ว่าเราสามารถใช้ได้หรือป่าว จะแพ้ไหม

ตัวแรกนะค่ะ  แป้งน้ำสูตรโบราณ

ส่วนประกอบ: น้ำ, ผงดินสอพองสะตุ, คาราไมล์, สำมะงา, เสลดพังพอนตัวเมีย,
เกล็ดพิมเสน, เมนทอล, เปลือกชะลูด, แก่นมะหาด

ตัวที่สอง  โลชั่นทาหน้า (ผิวมัน)

เนี่ยส่วนประกอบ :  
น้ำ, น้ำมันมะพร้าว, น้ำมันละหุ่ง, ตัวทำครีม, โจโจบา ออยล์, ใบสำมะงาสกัด,
สารกันเสีย, โปรตีนข้าว, จันทร์แดง, ฝาง, แอนไทออกซิแดนท์ 

ขอบคุณรูปและรายละเอียดจากเว็บทลอสด้วยนะค่ะ

bubbleann

bubbleann

FULL PROFILE