ทราบมั๊ยค่ะ จัสปาล จะลดเมื่อไหร่

พึ่งไปถอยกระเป๋าตัง cps มาค่ะ แต่เสื้อผ้าว่าจะรอจัสปาล
เพราะคอลเลคชั่นนี้ของจัสปาล ดูน่ารักดีค่ะ
ใครทราบของ CCOO ว่าลดเมื่อไหร่ ตอบด้วยน้า

รอ CCOO, MNG, SARA อยู่นะก๊า

รออยู่เหมือนกันจะจ๊ะ อยากรู้เหมือนกันอ่ะ

MNG น่าจะลดวันนี้นะค่ะ เพราะเมื่อวานเดินผ่านที่หน้าร้าน เค้าปิดร้านอยู่ค่ะ ปิดจัดของเพื่อเซลล์อ่ะจ้า เค้าเขียนไว้

mng ลดวันนี้ค่ะที่เซ็นทรันลาดพร้าวคนเยอะมากๆๆ
ส่วน zara เห็นว่าน่าเป็นเป็นวันที่ 26 ค่ะ

MNG ลดแล้วค่า เยอะจิงๆ คนเยอะมากๆๆๆ อยากได้จะตายอยู่แล้ววววว ตอนนี้มัน 50% ค่ะ แล้ว...เอ...มันจะลดไปกว่านี้มั้ยอ่ะคะ... กางเกงยีนเหลือพันห้า ก็น่าซื้อนะ แต่ถ้าถูกกว่านี้ ก็ยิ่งน่าซื้อ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปกติแล้วjaspal จะลดหลังจากcps อะค่ะ

ก็เก็บเงินรอได้เลย

หรือไม่ก็ไปลองๆให้รู้ไซส์ไว้ก่อนได้เลยค่ะ

เพราะอย่างที่รู้กันคือตอนลดราคา ลองไม่ได้ แง่วว
ตอนนี้jaspalลดราคาอยุ่นะ 50%เลยแหละรีบไปเลยล่ะ
ตอนนี้ JUSPAL ลด 50% ที่เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว เชียงใหม่ เจ้า
CC-OO and Juspal ลด 50% อยู่ค่ะ ตอนนี้ น่าจะทั่วประเทศนะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again