รีวิว primer touch satin @ KMA

แบบว่าอยากได้ ไฟรเมอร์มานานมากมายจ้า เดินหา มาเจอตัว KMA บอกตามตรงว่าไม่รู้จัก แต่พอลองแล้วแบบว่าแม่เจ้า มันเหมือนซาตินสมชื่อ เลื่อนปรี๊ด เลยแหละ แบบ ว่าแต่งหน้า เกลี่ย รองพื้นง่ายมากมาย ชอบจ้า แถมทำให้ดู วิ้งๆๆๆ สไตล์เกาหลี ฮ่าๆๆๆๆๆ แต่คิดว่าคงไม่เหมาะกับคนหน้ามัน มันเหมือนออกแนวเจลเคลียบผิวหน้านะ แต่ ชอบมากมาย หลงรักเลย ว่าจะ ถอยอีกอันก่อนกลับจ้า ขวดก็ ปั๊บ แพคเกต น่ารักด้วยแหละ ปลื้ม

เจลเป็นเจลใสนะจ๊ะ กลิ่นอ่อนๆๆๆ จ้า เกลี่ยง่ายมากมายไม่หนืดไม่มีสีด้วยจ้า ชอบง่ะ ราคากันเอง 395 มั่ง ถ้าจำไม่ผิด

น่าใช้จังค่ะ คุมมันมั้ยคะตัวนี้
 หลุดแป็นขุยๆ  เหมือนสมาทบ๊อกไหมคะ

ใช้ทาเเ้ล้วทามให้ผิวดูลืี่นๆจ้า  เกลี่ยง่ายขึ้น  เราใช้เเล้วไม่ค่อยคุมมันเท่าไหร่นะ หน้ามันเหมือนเดิม^^

เราว่ามันเเพงไป ใช้เเล้วเอาจิงรุสึกเหมือนไม่เกิดอ่ะไรเลย - -"

เหมือนข้างบนเดะๆ เลยค่ะ 
แต่ชอบทาอะมันลื่นดี

มันไม่คุมมันนะจ๊ะ แต่ แค่ มัน ลื่นๆๆๆๆๆๆๆๆ ดู เนียนๆๆๆๆ เหมือนเคลือบอ่ะจ๊ะ แต่ไม่ได้ ปกปิด ริ้วรอย อะไร จีะ ต้องใช่ คอนซีลเลอร์ กับ รองพื้น เอาจ้า แต่ ก็ ทำให่หน้าดู วิ้งๆๆๆ ดี นะ เวลาจับหน้า แล้วรู้สึกดีจ้า อิอิ แค่นั้นแหละ

ปล. มันไม่เป็นขุยนะจ๊ะ มันเหมือน ้าเล่นน้ำ สระ ทะเล มันก็ หายไปเองอ่ะจ๊ะ แต่ถ้าเดินๆๆๆ ลั๊นล๊า ก็ เหมือนเจือนๆๆๆ ไม่เอง ไม่ลอกไม่อะไรนะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again