โฟมล้างหน้าช่วยรักษาสิวสุดเริศ>.<

0 7

พอดีไปเกาหลีคร้าแล้วลืมเอาพวกโฟมล้างและที่เช็ดเครื่องสำอางด้วยความรีบและของเยอะจัด 5555

พอไปถึงที่โน่นเลยได้ไปหาซื้อมาใช่แทนไปก่อน เดินเล่นๆอยู่ในดิวตีฟรีที่เกาหลี บีเอแบรนนี้ก็ชักชวน เหนหน้าสนใจอ่อนโยนสำหรับผิวแพ้ง่าย เลยซื้อมาใช้แก้ขัดไปก่อนค่ะ อิอิ

แต่เมื่อได้ลองใช้ ชอบมากๆเลยค่ะ เนื้อฟองนุ่มๆ กลิ่นหอมอ่อนๆ เมื่อใช้ไปสักพักรู้สึกสิวอุดตันที่หน้าผากยุบลงไปเยอะเลยค่ะ แล้วหน้าก็เริ่มใสขึ้น สิวต่างๆที่เคยแย่งกันขึ้นหน้าเริ่มหนีหายไป โอ้ยดีใจสุดๆ เพราะก่อนหน้านี้ก็เคยใช้ยาหมอแล้วไม่ดีขึ้นแถมเลิกใช้เปนหนักกว่าเดิมค่ะ พอเจอเจ้าตัวนี้ช่วยเราได้เลยเลิฟมันสุดๆ และถึงแม้จะเปนเนื้อโฟมแต่หลังล้างหน้าไม่ทำให้ผิวแห้งตึงเลยค่ะ ผิวนุ่มๆขึ้นด้วยค่ะ แล้วที่สำคัญเหนมันเริ่มมีมาขายในไทยและ หาซื้อง่ายเลย เย้ๆๆ

bewly

bewly

mail

FULL PROFILE