คลินิคหมอบุญถิ่น

พี่ๆ คนไหนพอทราบไหมค่ะว่า คลินิคหมอบุญรัตน์ น้ำท่วมหรือเปล่า พอดีว่าจะไปเสริมจมูก ค่ะ

...
โทรไปสองอาทิตที่แล้วเหมือนจะอยู่นะ พอดีโทรไปวันนี้สองเบอร์ ไม่มีคนรับเลยค่าา
ไปทำแล้วมารีวิว บ้างนะ อยากทำบ้างอ่าา แต่กลัว
ทำไม่ราคาทำจมูกถูกจังค่ะใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะเพราะว่าเราเข้าไปดูหลายที่มีแต่หลักหมื่นขึ้นนะค่ะใครที่เคยไปทำจมูกกับคุณหมอบุญถิ่นมาช่วยตอบหน่อยค่ะ,กำลังจะไปทำจมูกคิดว่าจะไปทำที่สวยงามค่ะพอมาอ่านเจอของคุณหมอบุญถิ่นแล้วราคาถูกมากๆ
ไปทำมาช่วงน้ำท่วมค่ะ เดือน พ.ย หมอผู้หญิงบอกสันเราเบี้ยว ไปทำที่ไหนก็เบี้ยว เลยเดินลงทำใจอยู่ชั้นล่างชักลังเล ก็เลยตัดสินใจทำ ไม่ถึงชัวโมง ค่ะ ตอนนี้ ก็เกือบ 4 เดือนแล้วถ้ายังไงจะรีวิวให้ดูนะค่ะ 
อยากเสริมจมูกเหมือนกันจ้า แต่ไม่อยากฉีดยาชา ให้หมอวางยานอนหลับได้ไหมจร๊^^
ไปทำมาแล้วค่ะตอนนี้ทำมาได้7เดือนแล้ว แปปเดียวไม่เจ็บค่ะหมอฉีดยาชาค่ะไม่ได้โทรนัดด้วยบุกไปเลยได้ทำแน่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again