เห่อ น้องแมวนิตติ้งค่ะ

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอเห่อบ้างจ้า

อยากเห่อเจ้าตัวนี้ !!!

น้องแมว ถักนิตติ้งค่ะ ถักมา 3 วัน

จริงๆแล้ว ตั้งใจจะถักหมีค่ะ แต่ทำไมออกมาแล้วเหมือนแมว
เลยเติมหนวดให้ซะเลย !!!

เตรียมตัวหนีน้ำแล้วจ้า

น่ารักมากๆเลยค่ะ เราก็กะลังลองหัดๆถักพวกของใช้โครเชต์ พวกตุ๊กตาและกระเป๋า ^^
 แอร๊ยยยยย น่ารักน่ากอดจริงๆ มีแอบใส่ทูพีชด้วย! > <

อ๊าาา น่ารักมากกก >"<

ตัวใหญ่จัง น่ากอด
@ nongyellow  ถักเลยค่ะ เพลินจริงๆ
@
rescuedew  ชุดของตุ๊กตาตัวอื่น แอบจิ๊กมาใส่
@ JNY  ขอบคุณค่ะ
@ praejang  ตัวไม่ใหญ่เท่าไหร่หรอกค่ะ อ้วนมากกว่า
 ชอบชุดหนีน้ำจัง 5555 น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารัก ชอบใส่ชุดว่ายน้ำด้วย
เห็นแล้วนึกถึงน้องเรา ถักหมวกใบแรก  น้องแมวน่ารักมากโดยเฉพาะรูปสุดท้าย
น่าร้ากเก่งจังเลย เราทำได้แค่ผ้าพันคอเองค่ะ >< ได้ถักเป็นแค่2ลาย
น่ารักจัง

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น