อยากรู้วิธีการแต่งหน้าแบบคนตาชั้นเดียว

0 8
พอดี เราตาชั้นเดียว แล้วก็หลบในด้วยอ่า เลยอยากขอคำแนะนำจากคนที่เป็นเหมือนกัน หรือใครที่มีความรู้ว่าจะแต่งตาชั้นเดียวจะต้องทำไง ช่วยบอกหน่อยนะ ขอบคุณมากค่ะ
แล้วอีกอยากเราอยากซื้อมาสคาร่าอ่า แต่อยากได้แบบที่กันน้ำ แล้วแบบไม่เลอะตอนกลางวัน เพราะเราใช้อยู่หลายยื่ห้อเหมือนกัน แต่พอกลางวัน คราบดำๆๆก็จะมากองใต้ตา อยากให้เพื่อนๆๆแนะนำหน่อยว่าเป็นยิ่ห้อไหนดี อยากได้แบบล้างออกมาแล้วเป็นเส้นออกมาเลยอ่า ช่วยแนะนำหน่อยนะ

snOOpyd

snOOpyd

FULL PROFILE