รีวิวสีผมน้ำตาลประกายแดงมะฮอกกานี

18 64
สวัสดีจ้าชาวจีบันที่น่ารักทุกๆคน 

กุ้งห่างหายจากการตั้งกระทู้สีผมไปพักใหญ่เหมือนกัน  แต่ก็ทำสีตลอดแต่ไม่ได้แวะมารีวิวเท่านั้นเอง
  พล่ามยาวเข้าเรื่องเลยดีกว่า

รอบนี้ทำที่ร้านนะคะขี้เกียจทำเองแล้วผมยาวทำลำบากมากๆ

สีผมล่าสุดของกุ้งคือสีน้ำตาลแดงประกายแดงมะฮอกกานี(ไม่พ้นแดงอีกหละ) 
กุ้งให้ช่างไล่สีนะคะ  จะสังเกตุว่าโคนจะเข้มแล้วไล่ไปอ่อนที่ปลาย

ซ้ายมือสีก่อนทำขวามือสีหลังทำ

ซ้ายมือแสงธรรมชาติขวามือใช้แฟลช

ขอบคุณทุกๆคนที่แวะมาเข้ามาชมนะคะ

Demon_tiny

Demon_tiny

รักการแต่งตัวสวยๆงามๆเข้ากระดูกดำ ชอบทำผมเป็นชีวิตจิตใจ สิ่งที่ตื่นเช้ามาทำ คือการเปิดคอมเข้าเว็บจีบัน

FULL PROFILE