หน้าอ้วนตัวใหญ่ ตัดผมสั้นได้มั๊ยย (มีรูป)

0 6
 ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ สาวๆ Jeban เผอิญว่า เป็นคนผมยาวตรง (ยาวมากกก)  ยาวถึงเอวแล้ว

ทีนี้เนี่ย บางทีพักผ่อนไม่เพียงพอ ก็เริ่มเกิดอาการ ขี้เกียจสระผม หรือ สระแล้วก็แห้งช้าซะขนาด

อยากจะตัดนะ แต่ตัดสินใจไม่ได้จริงๆ กลัวตัดมาเด๋อด๋า แถมดูตัวใหญ่กว่าเดิม  ตัดสินใจไม่ตกซะที

เลยอยากจะขอสอบถามว่า ควรที่จะตัดไหม และถ้าตัด จะตัดทรงอะไรดี

จึงขอรบกวนสาวๆ Jeban แนะนำทรงผมให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 

Polly_Gift

Polly_Gift

FULL PROFILE