รีวิวโลชั่นผิวขาว

วันนี้ขอรีวิว โลชั่นทาผิวขาวที่ใช้มาแล้วอย่างต่อเนื่อง เป็นขวดที่ 2 ลองกับตัวเองแล้วมันได้ผลจริงๆเลยมารีวิวให้ชมกันค่ะ ก่อนที่จะใช้โลชั่นตัวนี้เรามีสีผิวไม่สม่ำเสมอ ท้องแขนกับหน้าแขนมีสีผิวไม่เท่ากัน ตกกระที่แขนเยอะมากด้วย ปกติเป็นคนผิวขาวเหลืองแต่ไม่ผ่อง ดูซืดๆ พอดีวันนึงมีเพื่อนแนะนำว่าให้ลองใช้ดู เพราะเค้าก็ใช้ด้วยเหมือนกัน เราก็เอ่อลองดูละกัน เพราะเราอยากมีผิวขาวใสอมชมพู และอยากลดตกกระที่แขนด้วย   ลองใช้มาแล้ว 2เดือน ทาทุกวันเลย

เนื้อครีมสีชมพู กลิ่นหมออ่อนๆ มีกันแดด SPF 30
 รูปไม่ขึ้นค่ะ
images by free.in.th"

เนื้อครีมสีชมพู  กลิ่นหอมอ่อนๆ มีกันแดด SPF 30

images by free.in.th           
                               ขวดแบบนี้อ่ะตะเอง

รูปเราเอง images by free.in.th

ราคาเท่าไร ยี่ห้ออะไรอ่ะคะ ของไทยรึเกาหลี สนใจ
 ใช้ทาหน้าด้วยหรอคะ.. เพราะรูั้สึกว่าหน้าก็ขาวขึ้นนะคะ ขาวทั้งตัวเลยค่ะ

หาซื้อที่ไหนค่ะอยากเอามาลองใช้บ้าง

เราว่าจขกท.ก็ขาวอยู่อล้วนะคะ แต่ใช้แล้วก็ยังเจิดจรัสขึ้นไปอีก 
ยี่ห้ออะไลอ่ะคะ
ซื้อที่ไหนอ่ะคะ แพงมั้ย
 จขกท ขาวมากกกกกกกกกกกก ><
ทำไมเราไม่เห็นรูปอ่า -*-
บอกแหล่งซื้อด่วนเลยค่ะ รออยู่นะะะะะะ 

แก้ไข::::: เจอแล้วๆๆ เอาเบอร์โทรไปค้นหา เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

มะกี้พอค้นหาเจอก็ยังไม่ได้เปิดอ่าน รีบมาเม้นซะก่อน
ไปอ่านมาแระ   เ่อ่อ   เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ........
หาไม่เจออ่ะ มองเบอร์ก็ไม่ออก

^
^ อ่านมาเจออะไรหรอค่ะ??

อ้อ ไอ้กลูต้าผิวขาวเร่งด่วนสินะค่ะ =[]=
เป็นเหมือนพวกครีมที่มียี่ห้อเป็นของตัวเองอ่ะค่ะ บอกไม่ถูกอ่ะ

แล้วอีกอย่าง เหมือนคนนี้เค้าเป็นคนขายอ่ะค่ะ
ชื่อเฟสบุคของคนนี้ ก็คล้ายๆกับอีเมล์ของคนขายของ คงไม่บังเอิญหรอกมั้ง
(กลัวโดนด่าอ่ะ แต่เค้าพูดจริงน้า)
ไม่ด่าหรอกค่ะ เก่งมากค่ะ ไม่ได้ต้องการจะปกปิดอะไร แต่อยากเอามาอวดเฉยๆ  เข้าเรื่องเลยนะ แต่ก่อนเป็นคนซื้อใช้แต่ปัจจุบันเป็นคนขายเอง เพราะลองแล้วใช้ดี ก็เลยเอามาบอกต่อนะค่ะ  ตอนแรกใช้เพราะคำแนะนำจากเพื่อนจริงๆ แต่ติดใจก้อเลยเอามาขาย ใช้ดีจริงๆค่ะะ คือเป็นคนตัวขาวแต่ไม่ได้ผ่องแบบนี้ ก้ออย่างที่บอกไว้ตอนต้นมีตกกระและสีผิวไม่สม่ำ่เสมอ ช่วยได้เลย
ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ สนใจค่ะ
น่าลองมั้งนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again