คอหวย ช่องมิติ 4 ใครดูบ้างค่ะ ??

0 8
คือ วันอังคารที่ผ่านมา ได้ดู ช่อง มิติ 4 ค่ะ รายการ คอหวยค่ะ

เค้า เสนอ เรื่องศพน้องเอ๋ อ่ะค่ะ ได้เลข 52 มา 

คือ อยากรู้ว่า ใครได้ดูบ้าง เเล้ว น้องเอ๋ ที่รายการนำเสนอมา ชื่อ - นามสกุล จริงๆ ชื่ออารายค่ะ ใคร จำได้บ้างค่ะ ?? 

บอก หน่อย จิ ?? 

(พยายามหา ในเน็ตเเล้วไม่เจออ่าค่ะ )

JPot

JPot

ชื่อ เจ นะค่ะ
เป็นคนร่าเริง ตลก เฮฮา คุยได้ทุกเรื่อง

ชอบเรื่องงานศิลปะ รักงานด้านพิธีการ เเละการเเสดง รวมถึงมีความสามารถในการเต้นค่ะ

ชอบค้นหาข้อมูล เเละอ่านเว็บบอร์ดมากๆ ค่ะ

FULL PROFILE