ขอเสียงคนนอนดึกหน่อยจ้า ^_________^"

^^*  ทักทายกันวันอาทิตย์ก่อนใครเลย   พรุ่งนี้ใครมีกิจกรรมไปเที่ยวไหนกันบ้างคะ ^^*

รายงานตัวค่ะ

กะว่าจะไปช๊อปปิ่งที่มาบุญครองค๊า

นอนดึกค่าาา อ่านหนังสือเตรียมสอบวันจันทร์ พรุ่งนี้ก็แพลนว่าต้องอ่านหนังสือเหมือนเดิม T^T

ช่วงนี้โทรมมากเลย >///< วันนี้วันเกิดพ่อเราด้วย เพิ่งส่งข้อความอวยพรวันเกิดให้พ่อเมื่อตอนเที่ยงคืนที่ผ่านมานี้เองค่ะ

ขอตัว จขกท. ไปอ่านหนังสือก่อนนะคะ  บะบายค่าาา ^______________^

นอนดึก ๆ ตื่นสาย ๆ ดู series เกาหลี ค่ะ (กิจกรรมไร้สาระ ล้วน ๆค่ะ อิอิ)
 กริ้วววววววววววววว  มีอ่านหนังสือสอบค่า ^^
รายงานตัวด้วยอีกเสียงจร้า

วันอาทิตย์คงเล่นเน็ต ส่องทู้ของเพื่อนๆชาวจีบันเช่นเคย 555

**HBD วันเกิดคุณพ่อคุณ cassio ฯ ด้วยน๊า

แถมกำลังใจอ่านหนังสือสอบขอให้ที่คุณอ่านตรงกะข้อสอบเป๊ะ อิอิ
อยู่บ้าน ทำงานไฟนอลค่ะ TwT เหตุผลเดียวกับที่อยู่ดึกเลย
ไปเลคร่าาาาาาาาาาาาาา เพิ่งสอบไฟนอลเสร็จ ปวดหัวกะแมคคานิคมาก รีแลกซ์ๆๆๆๆ
รายงานตัวด้วยคนค่า พรุ่งนี้จะตื่นสายๆ แล้วกลายร่างเป็นแม่บ้าน ขัดๆๆ ถูๆๆ นู่นนี่นั่นทั้งวันเลยจ้า...
นอนดึกจัดเลยค่ะ
ตื่นมาก็คงรบกับแมวเหมือนเคย
เหนื่อยค่ะ อ่านหนังสือสอบ ช่วงนี้หน้าโทรมมาก เเทบจะโต้รุ้งทุกวัน =___=

นอนดึกค่ะ ติดเกม --"  พรุ่งนี้คงไม่ไปไหนค่ะ วันนี้ชอปปิ้งซะเพลียแล้ว

นอนดึก   ปกติไม่ค่อยไปไหนอยู่แล้ว อยู่บ้านหลายเดือนโดยไม่ออกจากบ้านตอนปิดเทอมบ่อยๆ

นี่ก็นั่งดูอะไรไปเรื่อยเปื่อยค่ะ ดูวิธีทำให้ขาเล็ก  แล้วมา ดูเกิลเจนนาเรชั่นออกรายการ ..... จากนั้นดูเทคมีเอ๊า ไทยแลนด์ของเมื่อวาน  ....แล้วก็นั่งร้องเพลงคนเดียว  กิกิ หนังสือหนังหาไม่ได้อ่านกันเลยทีเดียว

โปรเจค ค่ะ 

ไม่ไปไหนดีกว่า ออกบ้านทีไรหมดตัวทู๊กกที 
5555  พอตั้งกระทู้ทักทายกะว่าจะคุยต่อ ปรากฏว่าหลับเลย 5555

ไงก็อรุณสวัสดิ์ทุกคนนะคะ  คนที่อ่านหนังสือก็ขอให้จำได้ทุกเรื่องเลย เก็งข้อสอบเป๊ะ  ส่วนคนที่ชอปวันนี้ก็ขอให้ได้ของถูกใจ ถูกราคา ว้าววววว ^_^
นอนเป็นตาแดงอยู่ห้องค้า TT'
เตรียมตัวสอบ LA 205 มันคือซื้อขาย มาตรายังไม่แม่น ฮือๆๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again