SISLEY VS. SK-II

0 4

SISLEY VS. SK-II

เอาตัวแดงเลย ศึกปะทะครั้งใหญ่! 
เรื่องของเรื่องคือ คุณแม่ฝากให้มาถามพี่ๆ ในจีบันค่ะ
ตอนนี้ท่านกำลังจะซื้อสกินแคร์เซ็ทใหม่
แต่ตอนนี้คุณแม่มีเทสเตอร์ของซิสเล่ย์อยู่ (Phyto-Blanc)
ตอนแรกก็เลยพุ่งเป้าไปที่ซิสเล่ย์ แต่แล้วโฆษณาเอสเคทูก็ทำให้คุณแม่เขว 5555

พี่ๆ ช่วยแชร์ประสบการณ์การใช้สกินแคร์ของทั้งสองยี่ห้อนี้หน่อยค่ะ
เพื่อเป็นแนวทางให้คุณแม่ตัดสินใจได้ (เสียที)

อ้อ! แล้วก็ช่วยแนะนำให้ด้วยนะคะว่าตัวไหนดี ตัวไหนเริ่ด
คุณแม่อายุ 49 แล้ว ก็ย่อมต้องเป็นพวกครีม Anti-Ageging อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาา xD

bogey16

bogey16

: )

FULL PROFILE