อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

==ยู้ฮู หมอนิวัติ(Aesthetics)==

เรื่องก็มีแค่ว่า คุณหมอนิวัติ พลนิกร แห่งศูนย์ความงามเกษมราษฎ์ ซึ่งท่านก็มีชื่อเสียงทางด้านเลเซอร์มากๆ

ปกติเท่าที่ทราบ ท่านก็จะประจำอยู่ที่เกษมราษฎ์(ประชาชื่น) และเกษมราษฎ์(inter ลุมพินี) ซึ่งจะพบหมอทีก็จองกันเกือบเดือน

แต่!!วันนี้ไป เยี่ยมตาที่ รพ เจ้าพระยา(เพิ่งเปิดศูนย์Aestheticwหมาดๆ)ก็พบว่า หมอนิวิติประจำอยู่ที่นี่ด้วย ดีใจอ่ะค่ะ หวังว่าที่นี่คนคงไม่เยอะเท่าไหร่อ่ะ อยากทำหน้ากับหมอมานานแล้ว ตอนแรกแอบใจร้ายไม่อยากบอกใครนะนี่ กลัวคนจะเยอะตาม แต่ผู้หญิงต้องแบ่งกันสวยค่ะ
(ใครที่รู้อยู่แล้วก็ขอโทษด้วยค่ะ ตัวเองเพิ่งรู้ไง เลยคิดว่าหลายคนอาจยังไม่รู้ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again

You may like