==ยู้ฮู หมอนิวัติ(Aesthetics)==

1 23

เรื่องก็มีแค่ว่า คุณหมอนิวัติ พลนิกร แห่งศูนย์ความงามเกษมราษฎ์ ซึ่งท่านก็มีชื่อเสียงทางด้านเลเซอร์มากๆ

ปกติเท่าที่ทราบ ท่านก็จะประจำอยู่ที่เกษมราษฎ์(ประชาชื่น) และเกษมราษฎ์(inter ลุมพินี) ซึ่งจะพบหมอทีก็จองกันเกือบเดือน

แต่!!วันนี้ไป เยี่ยมตาที่ รพ เจ้าพระยา(เพิ่งเปิดศูนย์Aestheticwหมาดๆ)ก็พบว่า หมอนิวิติประจำอยู่ที่นี่ด้วย ดีใจอ่ะค่ะ หวังว่าที่นี่คนคงไม่เยอะเท่าไหร่อ่ะ อยากทำหน้ากับหมอมานานแล้ว ตอนแรกแอบใจร้ายไม่อยากบอกใครนะนี่ กลัวคนจะเยอะตาม แต่ผู้หญิงต้องแบ่งกันสวยค่ะ
(ใครที่รู้อยู่แล้วก็ขอโทษด้วยค่ะ ตัวเองเพิ่งรู้ไง เลยคิดว่าหลายคนอาจยังไม่รู้ค่ะ)

Aeh_summer

Aeh_summer

FULL PROFILE