ใครเคยเจอดาราตัวจริงมั้ง สวยหล่อ ออร่ากระจายกันขนาดไหน มาแชร์กันหน่อยจ๊ะ

จขกท. อยากรู้ว่าดาราตัวเป็นๆ นี่สวยเหมือนในทีวี หรือเปล่า

เมื่อตอนพักเที่ยง เห็นพี่ที่ออฟฟิศบอกพิ้งค์กี้มาถ่ายละคร ทองประกายแสด

เลยแวะไปดูซะหน่อย หลังจากเห็น โอ้วววว พิ้งค์กี้เธอสวยมาก ตัวเล็ก

หน้าออกแขกๆ ปนฝรั่ง เครื่องหน้าสวยมากๆๆ ผิวไม่เห็นคล้ำๆ เหมือนในทีวี

เลยอ่ะ ออกขาวๆ เหลืองๆ ผ่องมาก เนียนไปทั้งตัวเลย สวยจนตะลึง 555+

แล้วก็มีพี่อั๊ต อัษฎาวุธ เข้าฉากด้วย นี่ก็หล่อโฮกอ่ะ หล่อกว่าในทีวีเยอะม๊ากกกก

ในทีวีไม่เห็นหล่อเล้ยยย เพิ่งมาเสิร์จอ่านดู ถีงได้รู้ว่าพี่เค้าจะ 40 อยู่แล้ว หน้าอะไร

จะใสปานนั้น ถ้าบอกว่า 30 ต้นๆ ก็เชื่อนะเนี่ย พล่ามมาเยอะแหละ สาวๆจีบันมาแชร์

กันหน่อยนะค่ะ ว่าเจอดาราคนไหนมาบ้าง.....
เคยค่ะ เคยเจอคลอเดียแบบว่าออร่ากระจายจริงๆ ขาวโบ๊ะมากๆ เรียกว่าขาวจนซีดเลยกะได้น่ะ
แต่ถ้าเจอดาราหนุ่มๆ ก็อีกเรื่อง นอกจากออร่ากระจายแล้วดึงดูดให้เข้าไปด้วย โฮ่ะๆๆ
เหมือนในคลิปนี้อ่ะ ขนาดเป็นแค่นายแบบผู้หญิงอย่างเรายังอดใจลูบคลำไม่ไหวเลยคร่าาาา

http://youtu.be/j4foU6mLEz0

เคยเจอ กรรชัย  คนนี้มะหล่อซักตี๊สเลย  ออกแนวตันๆๆ  แถมมือไว  (เหมือนในข่าวเลยอ่ะ)
เคยเจอ  สาวที่โฆษณา  เนสกาแฟ  (แก้วนี้ยังไม่มีเจ้าของ)  สวยมากๆๆๆๆๆ  ฝรั่งจ๋าเลยอุ่ะ  อยากขอถ่ายรูปแต่ไม่กล้า  เขาสปี๊กอิงลิช  อย่างเดียวเลย
นึกไม่ออกและ
แชร์หน่อยเร็วค่า
เคยเจอ
เป้ อารักษ์ ค่ะ ตัวจริงหน้าใสกิ๊กและตัวไม่ได้ดูผอมๆมากๆเหมือนในทีวีเลยค่ะ
พอลล่า เทเลอร์ คนนี้เจอ 2 ครั้งกำลังอัดรายการทั้ง 2 ครั้งเลย น่ารักกกกกกก
มีใครอีกน้า จำไม่ได้แล้วอ่า ความจำแย่จริงจัง 5555+
 อยากเจอพอลล่าบ้างจัง อิอิ
usmasa....ขอบคุณที่มาแชร์จ๊ะ
ลีวาย.....ขอบคุณที่มาแชร์จ๊ะ
Nunidd.... จขกท.อยากเจอพอลล่าบ้าง....

อยากเห็นตัวจริง อั้ม-พัชราภา กับ วุ้นเส้นมากๆๆๆๆ
เห็นมีแต่คนพูดว่าออร่าแรงมาก สวยบรรยายไม่หมด...
ใช่ๆ พอ จขกท. บอกว่าอยากเจอวุ้นเส้น เลยทำให้ระลึกได้ว่าวันก่อนประมาณเดือนที่แล้ว เจอวุ้นเส้นกะชาคริตที่พารากอน วุ้นเส้นน่ารักมากเลยค่ะ ตาโตผิวขาว มัวแต่มองวุ้นเส้นเลยไม่ได้มองชาคริต แป่ว
บอย พีชเมคเกอร์ค่ะ สภาพผิวดีมากค่ะ ขาว ใส ออร่าเลยล่ะค่ะ ขนาดเจอตอนกลางคืน มืดๆ พี่บอยเปล่งแสงมาเลยค่ะ  

Nunidd.....จริงเหรอค่ะ ดีจัง อยากเห็นกะเค้ามั้งอ่ะ
คุณสปาเกตตี้.....แต่ในทีวีเค้าก็ขาวอยู่แล้วเนอะ ตัวจริงคงขาวแสบตาน่าดู.....

เคยเจอเยอะมากๆเพราะตอนเรียน เรียนอยู่ มศว ใกล้แกรมมี่มากกก ก็อตจักรพรรณยังเคยเจอมาแล้ว แต่ที่สุดๆก็ เจอ "พี่โดม" He ออร่ามาแต่ไกล หน้าเด้งสุดๆฉุดให้คนอื่นๆตามไปถ่ายรุปกันเพียบบบ!!! นอกนั้นก็มี ดารา-นักร้องที่แกรมมี่อะจ๊ะ เคยเจอเยอะเลย บอกไม่หมด 55 ณเดชก็ดูดีนะ เหมือนในทีวีเป๊ะๆ
ส่วนผญที่สุดๆ ก็คือ "พี่วุ้นเส้น" อยากจะบอกว่าสวยมากกกกกกกกกกก จิงๆ ขาววว น้ำชาก็น่ารักหน้าเล็กนิดเดียวเองอะ
 เคยเจอดาราที่มอ

ณเดช - แต่งตัวเรียบร้อยมากค่ะ หล่อ น่ารัก เป็นกันเอง
แกรนด์เดอะสตาร์ ขาวมากกกกกกกกกกกกก  ขาวเหมือนกระดาษ ตัวเล็กๆ 
ที่เจอบ่อย แจ๊คแฟนฉันค่ะ 55 อ้วนๆ พูดไม่ค่อยชัด น่ารักค่ะ
เคยเจอก้อย รัชวิน ตัวเล้ก ผอม แต่หัวโต หน้าก้เหมือนในทีวีแหละ เค้าไปถ่ายรายการ โบโซไซตี้ เกี่ยวกับพอนส์โกลเรเดียน ตอนนั้นเราทำบีเออยู่ในนั้นอะ 

เจอโน้ต อุดม ที่เชียงใหม่ เค้าเดินเที่ยวตลาดหน้ามช.ตอน1-2ทุ่ม เราเข้าไปขอถ่ายรูปเลย(ไม่อาย) เค้าก้ใจดีให้ถ่ายด้วย แต่ตอนนั้นหน้าเราเป็นอีเพิ้งเลย

เจออั้ม ในร้านที่เค้าเป็นเจ้าของอะคะ ร้านอาหารกึ่งผับ จำไม่ได้แล้วนานมาก 3-4ปีมาแล้ว น้องของคนรู้จักเค้าทำงานที่นั่นก้เลยไปเที่ยวหา พี่อั้มใจดีคะ แต่ก้ไม่ได้คุยเยอะ จะบอกว่าสวยแหละ ผิวเนียนแต่ไม่ได้ขาวมากมาย ของจริงหน้าอกก็ไม่ได้ตูมๆนะ(เห็นกับตาใส่เสื้อกล้าม) น้องที่เราไปหาเล่าให้ฟังว่าพี่อั้มแกมีวิธีโกย
แกมาคุยเล่นนั่งเล่นที่ร้าน ก้ได้ยินได้ฟังมาหลายเรื่อง อิอิ

เคยเจอๆๆ เคยเจอ จอย-รินลณี โอ้โห สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก สวยแทบหยุดหายใจอ่ะ สุดๆ ยิ้มแย้มแจ่มใส ร่าเริง สูง ผอม เพรียว ขาว สวย แต่งตัวสวย มีคลาสมากๆ ชอบอ่ะ ประทับใจจนถึงวันนี้เลย 
เจอประจำที่''ศูนย์ยูนิซิตี้ อ้อน เกวลิน พอล ภัทรพล แอม วรรณเรขา ชาญเลขา และ อิ้บ ยุพาพักตรแต่ละคนมาทำธุรกิจเหมือนเรานี่แหละ ไม่ตื่นเต้นนะเราเฉยๆเจอก็งั้น

เคยเจอหนุ่มๆ BIGBANG ตัวเป็นๆ ค่ะ 

หลากหลายมากจนไม่รู้จะบรรยายยังไงดี  ฮ่าๆ :D

เคยเจอพี่อั้ม (พัชราภา) ที่พารากอนค่ะ
มาเดินงานนาฬิกา เมื่อไม่นานนี่เอง
ตัวจริงเหมือนในจอเลยค่ะ แต่ผิวสวยมาก
มากจนไซอยากปีนเวทีขึ้นไปลูบ 555555555

ดาราผู้ชายหล่อๆ ก็มากันเยอะค่ะวันนั้น แต่ไซจำชื่อไม่ได้
มัวแต่มองคนสวย เลยลืมมองคนหล่อ (อ้าว 555555)

- เคยเจอคุณออย ธนา ไปนั่งกินไอศกรีม ตัวจริงหน้าใสมาก (อันนี้หลายปีแล้ว)
- แล้วก็เคยเจอคุณไตรภพเมื่อสิบปีที่แล้วค่ะ 555555555555

snowrite....เจอวุ้นเส้นอีกแล้วอ่ะ เราไม่เคยเห็นสักที....
juujzarmy.....ของคุณที่มาแชร์จ๊ะ

Bokie....อยากรู้วิธีโกย เจ้อั้มจริงๆ ออกงานทีไร ดูมๆตลอด อิอิ
pariAe....ใช่ๆ เคยอ่านเจอ เค้าบอกเป็นดาราอีกคนที่ไม่ขึ้นกล้องเอาซะเลย ตัวจริงกลับสวยโฮกกก
lovelygyaru....ขอบคุณที่มาแชร์ค่ะ
LCMarch.....ขอบคุณที่มาแชร์ค่ะ
psychedelic....อยากเจออั้ม ๆ ....
เคยเจอพี่เบิร์ด ธงไชยตอนไปสัมภาษณ์งานที่ตึกแกรมมี่ค่ะ กำลังก้มหน้าก้มตากรอกใบสมัครอยู่ก็มีคนเดินผ่านแล้วก็มาพูดกับเราว่า "โชคดีนะครับ" พอเราเงยหน้า เฮ้ยยยยยยยยย .... พี่เบริ์ด !!!!!! ทั้งตกใจและดีใจ พอพี่แกเดินกลับมาอีกทีก็เลยขอถ่ายรูปคู่ค่ะ ตัวจริงหน้ายังเด้งอยู่เลย ตัวไม่ได้ขาวมากแต่ตาเป็นประกายและเฟรนลี่สุดๆ
 เจอหลายคนนะ ค่ะ ทุกคนสวยตามความคาดหมายคือสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ แต่คนที่เจอแล้วตะลึง คือ จอย รินลนี ค่ะ 
สวยเวอร์ ปากไม่ห้อยเลย เหมือนเจ้าหญิงมากๆๆๆๆๆ สวยมากกกกกกกกกกกก

เคยเจอ น้องเก้า จิรายุ ที่เดอะมอลล์บางกะปิค่ะ  แบบว่า  ตะลึงไปพักใหญ่ๆ น่ารักได้อีก 

เคยเจอพี่โน๊ต อุดม (จัดว่าเป็นดาราด้วยมั้ยอ่ะ) จะไปขอถ่ายรูป แต่เขินนน น้องสาวเราชอบพี่โน๊ตมากๆ ก็เลยรวบรวมความกล้า ไปขอถ่ายรูปให้น้อง

แล้วก็เคยเจอแพนเค้กตั้งแต่สมัยเป็นเฟรชชี่ น่ารักมากๆๆเหมือนกัน

เคยเจอพี่โดม คนนี้หล่อมาก 5555 แล้วก็ เจอพี่แต้ว แพนเค้ก กันต์ กันตถาวร แล้วก็เคยเจอเฮียหมู บางรักซอยเก้า กับ แอนนาชวนชื่น
แต่ที่ภูมิใจมาหที่สุดคือ พี่โคม ปะการังอะคะ 5555555555555
เคยเ้จอโดมเหมือนกันค่ะ นั่งเล่น บีบี อยู่สยาม โดมควงสาวเดิมผ่าน
เรามองแ่ต่โดม ไม่ได้มองเลยว่าควงใครมา แต่คาดว่าไม่พ้นน้องเพ้นท์
ไม่ได้สนใจเท่าไหร่ด้วย สนใจแต่โดม เท่านั้น เอิ๊กๆ หล่อมั่กๆ
เราเคยเจอ พี่ติ๊ก เจษ  สมัย ม.ปลาย  ( นานมาแล้ว 55+ )

พี่เค้าถามเราว่า เรียนที่ไหน ชั้นไหน ประมาณนี้อะค่ะ  พอดีเข้าไปขอพี่เค้าถ่ายรูป

น่ารักมาก ขาว หล่อ ไม่หยิ่งเลยแถมยังชวนเราคุยอีก เป็นดาราที่เจอแล้วประทับใจสุดแล้วคนนี้

เคยเจอหลายคนค่ะ

แต่ที่ประทับใจที่สุด อั้ม พัชราภาค่ะ

สวย น่ารัก เป็นกันเองที่สุด จ้า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again