ฮือๆๆ ทำไงดีรักแร้เป็นตูดไก่

0 35
เป็นคนขนใต้วงแขนเยอะอยู่แล้ว แต่ก่อนคอยแวกซ์ที่อีฟโรเช่เป็นประจำ ก็ดีนะ ออกมาเนียนสะอาดทุกครั้ง
แต่ด้วยความที่ขนเยอะและขึ้นเร็ว....ฮือๆๆๆ สองสามวันก็ขึ้นแล้วค่ะ ใส่แขนกุดไม่ได้เลยยย เปลืองเงินมากมายย
ตัดสินใจไปทำเลเซอร์ก็ไม่หายค่ะ ตอนนี้บางลง แต่ก็ยังเยอะอยู่ดี เครียดๆๆๆๆจังเลยค่ะ
ตอนนี้ซื้อเครื่องถอนขนไปฟ้าเอมจอยมา.....ดีค่ะ แต่ถอนแล้วผิวหนังใต้วงแขนก็เป็นตูดไก่ไม่เรียบเนียนอยู่ดี
อยากรู้ว่า มีวิธีที่ทำให้ผิวหนังใต้วงแขนเรียบเนียนขึ้นมั้ยคะ
หรือมีโรออนอะไรๆดีก็แนะนำบ้างนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ......

MeawNan

MeawNan

เป็นอาจารย์สอนร้องเพลงที่มีฟ้าค่า

FULL PROFILE