อยากหน้าอกใหญ่ขึ้นโดยไม่ต้องศัลยกรรมพอจะมีวิธีไหม

คือตอนนี้อายุ24แล้วค่ะ ส่วนสูง173หนัก54
เมื่อวานนี้แฟนเขาพูดประมาณว่า แม่ของเขาชอบผู้หญิงอึ๋มๆ
T ^ Tเศร้าเลยค่ะ เพราะเราเป็นคนรูปร่างค่อนข้างจะดี แต่ไม่มีหน้าอก คัพAเองค่ะ
ปัญหามันอยู่ที่หน้าอกอ่ะค่ะพยายามออกกำลังกายก็แล้ว กินวิตามีนเสริมก็แล้ว
มันก็ยังไม่ใหญ่
อ้อ ปัจจุบันกินยาคุมoilezz ผิวดีขึ้นค่ะ แต่หน้าอกก็ไม่ใหญ่ขึ้นอยู่ดีเพราะมันไม่ช่วยเรื่องหน้าอก ช่วยแค่เรื่องผิว
ตอนแรกว่าจะซื้อกวาวเครือมากิน อ่านกระทู้ในเน็ตเขาบอกว่าผลข้างเคียงเยอะเลยไม่กล้ากินเลยแหะๆๆ
อ่านเกี่ยวกับศัลยกรรมหน้าอกแล้วก็ไม่ค่อยอยากทำค่ะ เพราะว่ามองดูยุ่งยากค่อนข้างเสี่ยงและที่สำคัญค่าใช้จ่ายสูงอ่ะค่ะ ตั้ง7หมื่น
อยากปรึกษาสาวๆจีบันทุกท่านค่ะ พอจะมีวิธีที่ทำให้มันใหญ่โดยไม่ต้องผ่าตัดมีไหมคะ
อันนี้เรื่องใหญ่มากมายค่ะ

ฟองน้ำสิคะ ไม่ก็ซาบริน่าดูมๆเนี่ย ใหญ่ชัวร์

เราว่ามันแปลกๆอยู่น่า อยากได้ลูกสะใภ้อึ๋มๆ - -* คุณแฟนแอบพูดเองปะนิ เง้ออออ

เราก็คัพ A ค่า อยากหน้าอกใหญ่ขึ้นเหมือนกานนะ แต่เราว่าถ้าผู้ชายเขารักเราจริง เขาก็ต้องรักที่เราเป็นเราสิคะ ถ้าเขาจะดูเราแค่ที่รูปร่างล่ะก็ งั้นถ้าอีกหน่อยเวลามีลูก(สมมุติค่าๆ)หุ่นไม่เหมือนเดิม หรือเขาเจอคนที่สวยกว่า หุ่นดีกว่า เขาจะไม่รักเรางั้นเหรอคะ ของเรานี่หนักกว่าคุณจขกท.อีกค่ะ เพราะสูงแค่ 153 เอง แฟนบอกว่าเขาชอบที่เราเป็นเราไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนแปลงหรอก ผู้ชายที่ชอบผู้หญิงที่หน้าตาหรือรูปร่างก็คงไม่ต่างอะไรกับคนเจ้าชู้ เพราะคนสวยๆหุ่นดีๆน่ะมีเยอะจะตาย แต่เขาเลือกเรา เพราะงั้นก็ไม่ต้องคิดมากนะค๊า ภูมิใจในสิ่งที่เราเป็นอิอิ
เห็นด้วยกับ คห.3 ค่ะ
เรื่องอก ถ้าไม่ใช่เรื่องอย่างว่า มันก็ไม่ใช่สิ่งที่สำคัญที่สุดในชีวิตเลยค่ะ
เพื่อนเราอกแบนเป็นผู้ชายเลยแต่มีผู้ชายจีบทั้งมหาลัย แฟนก็คบกันมา7ปีไม่เคยนอกใจเลย
เราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะพัฒนาตัวเองในด้านอื่นๆทดแทนกันได้นี่คะ
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
เราก้อคัฟ A   เรานะอวบระยะสุดท้ายยังไม่มีหน้าอกเลยอ่ะค่ะ

คุณสามีเราก็ปลื้มกะสาวอกโต ถึงขนาดจะให้เราไปทำ ( ใครอยากจะเจ็บตัว อยากให้ใหญ่ก็ไปทำตัวเองดิ่ ผู้ชายนี่มันจริงๆเล๊ยยย)

เห็นด้วยกับ คห.3 กับ 4 นะคะ

ไม่ได้ค่อยมาช่วยเลยนะเรานี่ เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะ
อย่าไปทำอะไรเลยค่ะ ไม่ต้องเครียดหรอก ยิ่งหุ่นดีๆด้วยแล้ว น่าอิจฉาจะตายไป เราว่าแม่เขาคงไม่ถึงขนาดที่ว่า ถ้าผู้หญิงอกเล็กจะไม่เอามาเป็นลูกสะใภ้หรอก หรือถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆ ก็เปลี่ยนแม่สามีเถอะค่ะ 555
ศัลยกรรมแล้วแต่มุมมองนะ.......ใส่องนำดันทรงก้อน่าจะโอน้า ไม่ต้องไปทำขนาดนั้นหรอกคะ
คิดดีๆเค้าน่าจาชอบคนนิสัยดี อะไรงี้มากกว่าเรื่องนี้
พอใจแบบที่เรามี 
มั่นใจกับมัน 
คนที่มั่นใจ นิสัยดี ความสวยความดีมันจะแผ่ออกมาเองนะคะ

เคยได้ยินมานะคะ

ว่ามีขนม

ที่กินเเล้วทำให้ตู้ม!!!~ -ขึ้น

ชื่อ F cup อ่ะค่ะ

ส่วนตัวไม่เคยกินนะคะ

ทุกวันนี้กินแต่ข้าวเกรียบรวยเพื่อนอยู่เลย XD

อืม เรื่องแบบนี้มันธรรมชาติอ่ะนะคะ เราคนปกติ ก็คัพไม่ใหญ่กันอยู่แล้ว (แหะๆ ปลอบใจตัวเองค่ะ ) แต่ว่า เรื่องขนาดเนี่ยมันก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละบุคคลนะคะ (ประกันได้ว่า ร้อยทั้งร้อย ชอบอึ๋มๆค่ะ) แต่การจะเปลี่ยนตัวเองเพื่อใครสักคนมันต้องคิดหน่อยน้า ถ้าทำเพื่อให้บุคลิกดีขึ้น ใส่บราที่ดันทรงหรือช่วยเสริมทรงน่าจะโอเค เอาจริงๆ แม่แฟนก็ไม่น่าจะมาเลือกลูกสะใภ้เพราะหน้าอกนะคะ เพราะเค้าคงไม่ขอดูหรอก เราก็ยัดๆไป อิอิ พอแต่งงานมีลูก ก็คงใหญ่(และยาน) เองล่ะคะ อันนี้ก็ไม่เคยมีประสบการณ์กะเค้าเหมือนกัน

เข้าเรื่องค่ะ โดยส่วนมากจะเห็นแต่ผลิตภัณฑ์กระชับทรวงอกนะคะ ยี่ห้อของแอน อังคณา หรือจะเป็น ของไอซ์ จำชื่อจริงไม่ได้ค่ะ เห็นโฆษณาว่า ไม่ต้องนวดก็หย่ายด้ายยย
และอีกที่ค่ะ ตบนมค่ะ เคยเล่นเวป แล้วกดไปเจอค่ะ ไม่รู้มาได้ไง ที่เค้าเคยออกทีวีเมื่อก่อนน่ะคะ ไม่ได้การันตีว่าจะสามารถตบแล้วได้ผลทุกคนรึป่าว เค้าบอกว่าต้องเอา "นม" ไปให้เค้าดูค่ะ ผลัดกันดูกะของเค้า ถ้าเราเขินค่ะ อ่านแล้วแอบฮาดี ลองเข้าไปหาดูนะคะ ชื่อเวปตบนมดอทคอมเลยคะ

อีกทางก็เป็นอาหารเสริม หรือ ขนมก็ไม่แน่ใจค่ะ เป็นสินค้าที่ขายทางเวปค่ะ ได้ข่าวว่าของญ๊ปุ่น

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทุกอย่างที่กล่าวมา ยังไม่เคยลองใช้สักชิ้นนะคะ พอดีเห็นกระทู้เลยช่วยแวะมาตอบค่ะ ยังไงไปหาข้อมูลเพิ่มเอานะคะ  (ถ้าได้ผลยังไงแอบบอกกันด้วยนะคะ) โชคดีค่ะ
อกเล็กเรื่องใหญ่ แต่ไม่เข้าอกเข้าใจกันนี่เรื่องใหญ่กว่านะคะ..

ส่วนตัวก้อคัพ เอ...ไปซื้อชชน. กะแฟนแล้วอายอ่า..บอกพนง ขาย ขอเล็กสุดค่ะ(รอบตัวแค่ 62 ซม เอง) แฟนถามว่าต้องซื้อชชน. เด็กแทนไหม...เฮ่อ แฟนยังจะหน้าอกใหญ่กว่าเราเลย

สู้ๆนะคะเจ้าของกระทู้..เคยเห็นที่โฆษณา Cup F, กะที่น้องไอซ์ทาน แต่ไม่รู้ได้ผลหรือปล่าว...

(เกรงว่าจะมีผลข้างเคียงส่วนตัวก้อไม่ได้ทาน) มาเป็นกำลังใจให้นะคะ
เคยเห็นคนมาซื้อ F CUP เหมือนกันค่ะ เราไปซื้อเครื่องสำอางค์พะดี
พี่คนขายบอกว่าพอหยุดกินก็เหมือนเดิม มีกวาวเครือผสมอยู่ อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคะ ที่เซ็นลาดอ่ะค่ะ แต่เราว่านะ ถึงจะเล็กแต่คุณภาพดี
ประมาณว่า ดูสวย ชิด ไม่หย่อน ไม่คลอยไรงี้ ก็ดีก่าบิ๊กๆแต่ ไม่มีคุณภาพอ่ะค่า คิดเอาเองนะ ขอโทษทีแอบเรท อาร์นิสนุง

เราเองก็ค่อนข้างใหญ่อ่ะ ไม่ได้ไรนะคะ
คือเราว่ามันเป็นปมด้อยเรื่อยมา ใส่เสื้อผ้ากะอายได้อีก
ไม่ชอบเวลาผู้ชายชำเลืองมอง...แทนที่จะมองหน้าเวลาพูดกันอ่ะค่ะ
ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ จะพยายามหาทางต่อไปT ^ T
เราอยากอกเล็ก เราคับ C75 เวลาใส่เสื้อแล้วดูโป๊มาก ๆ กลุ้มใจจังทำยังไงดี

พี่อ่ะพยายามนวดๆๆจนมันเพิ่มจากคัพ B เป็นคัพ D แต่แล้วไง

" ก็ ยั ง ห า แ ฟ น ไ ม ไ ด้ อ ยู่ ดี "

ถ้าคัพ A แล้ว มีคนที่รักเรา จะดีกว่ามั๊ยคะ?

คุ้กกี้หน้าอกใหญ่มีขายหลายที่ค่ะ (ร้านเครื่องสำอางนอก) หลังการบินไทยมีอยู่ร้านนึงเดิน ๆ จะเจอถูกที่สุด (ตลาดเก่าอันแรกนะคะ จำซอยไม่ได้ 3 หรือ 4 เนี่ยค่ะ อย่างอื่นก็ถูกช็อคโกล่า 850 ไม่ต้องเหนื่อยต่อราคา แป้งลอร่าลด 30เปอร์)แต่กินดูแล้วรู้สึกว่าอ้วนขึ้นนะคะ เลยกลับไปที่เดิมคือไม่อยากกิน เราก็ a เหมือนกันลองมาทุกทางแล้วสารพัดครีม (ซึ่งครีมมีเอฟเฟค ให้ส่วนที่ไม่อยากให้ใหญ่....ใหญ่ไปด้วย แงๆ)ล่าสุดไปลองฉีดฮอโมน (ฉีดที่ก้นนะแต่ไปใหญ่ตรงอื่น) เพื่อนเราคัพบีอยู่แล้วเลยใหญ่สวยมาก เราเนี่ยกลายเป็นเจ็บหน้าอกเหมือนคนหน้าอกเพิ่งเริ่มมีเลย อึดอัด ตึง ๆ แล้วดูอ้วนด้วย ฉีดอันนี้ต้องสมำเสมออาทิตย์ละเข็ม เป็นเวลา2 เดือน จากนั้นฉีด STuFF ไว้เดือนละเข็ม หยุดฉีดเมื่อไหร่เป็นอันหมดกัน ลองดูได้แล้วจะตื่นเต้นแรก ๆ แต่พอตอนหลัง ๆ รำคาญเหมือนกันนะ ต้องไปเรื่อย ๆ เจ็บตัวบ่อย ๆ ไม่หนุกเลย ลองถามดูนะคลีนิกดัง ๆ ส่วนใหญ่มีฉีดฮอโมนทั้งนั้นแต่เค้าไม่ได้โฆษณาหน้าร้านต้องถามหมอตรง ๆ จ๊ะ (ตอนนี้เราหยุดแล้วก็เหมือนเดิม)คราวหน้าอยากทำไปเลย (อิๆ ) เค้าว่าที่สวยและดีคือหมอที่ทำหน้าให้แตงโม (หมอสมศักดิ์ เกษมราษฎร์) เลยไปคุยมาหมอบอกว่า แสนสอง (เอิ้ก...เป็นลม)เพราะต้องแอดมิดที่ ร.พ. แต่คง safe ดี ตอนนี้เก็บตังค์+ทำใจไปพลาง ๆก่อนจ้า
เสริมให้อีกนิดนะคะว่า พวกยาคุมดัง ๆ หรือฮอโมนเม็ด มันทำให้ตึงขึ้นแต่ตอนเช้า ๆ จะเวียนหัว ผะอืดผะอม อยากอาเจียรน่ะค่ะ ฉีด work สุด ตรงดีเร็วดี (แต่เจ็บค่ะ เพราะต้องดันยาช้า ๆ ฮอโมนมันจะมีน้ำมันผสมอยู่เลยหนืด ๆ รู้สึกปวดกล้ามเนื้อหน่วง ๆ นิดนึง แต่คงจะเจ็บน้อยกว่าผ่าน่ะค่ะ ลองมาหมดแล้วเหลืออย่างเดียวก็ผ่านี่ล่ะค่ะ)
เป็นตัวเองดีที่สุดแล้วค่ะ
อีกอย่างก็เป็นการพิสุจน์ด้วยว่า ผู้ชายของเราน่ะ รักเราที่ตรงไหน
กินยาคุม ยี่ห้อ แอนนา มีคนบอกหลายคนว่าหน้าอกจะใหญ่ขึ้น ผิวดีด้วยนะคะ แต่ค่อนข้างแพงน่ะค่ะ
ถ้าจำเป็นจริง ๆ ศัลยกรรมก้ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะค่ะ ทราบมาว่ามีคุณหมอที่เก่งทำหน้าอก โดยการฉีดไขมันตัวเองเข้าไปที่หน้าอกทำให้ใหญ่ขึ้นค่ะ โดย ใช้ไขมันจากต้นขาต้นแขน หรือหน้าทอ้งของคุณเองค่ะ ไม่ต้องผ่าค่ะ ฉีดเอา น่าสนใจใช่ไหมค่ะ
กินยาคุมสิคะได้ข่าวว่าการกินยาคุมนอกจากจะให้ผิวสวยแล้วยังทำให้หน้าอกใหญ่ขึ้นอีกด้วย
ใช่ค่ะ ศัลกรรมก็ไม่น่ากลัวแต่ต้องเลือกที่ดีๆ หน่อย น้องไปเสริมที่ รพ.บางมด ใช้แบบสอด Silicone ใต้ผิวหนังใช้กรีดใต้บริเวณรักแร้ ตอนแรกเห็น โอ้แม่เจ้า!ท่าจะเจ็บน่าดู ช่วง 1-3วัน แรกเจ็บมาก(ตัวตึงยืดไม่ได้เลย)แต่พอผ่านไป 7 วัน เธอเริ่มดีขึ้น และกำลังจะหาย(รู้สึกว่าหายเร็วจังน๊ะ) เราก็เริ่มเห็นความสวยแล้ว รูปทรงดีจริงๆ ด้วย ดูธรรมชาติ ว้าว!!ชักอยากทำขึ้นมาล่ะสิ5555555
มีแผนจะไปเสริมเต้าเร็วๆนี้ อยากเอาใจแฟน แต่ก็ไม่ได้จะเอาใหญ่โตมากมายหรอก คือ อยากให้มันได้รูปทรงแล้วก็อึ๋มหน่อยๆก็พอ แฟนก็ไม่เคยบ่นอะไรแต่เราอยากเอาใจเขาบ้างหมอเดี๋ยวนี้เก่งออก
ทำไงดีอยากอกใหญ่ซะคัพ d นะ
ช่วยหาวิธีหน่อย แบบว่าใหญ่แล้วไม่เหมือนเดิมอ่ะ
อยากมีหน้าอกใหญ่เอาใจแฟน.............แบบว่าอยากเอาใจแฟน

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น