อยากหน้าอกใหญ่ขึ้นโดยไม่ต้องศัลยกรรมพอจะมีวิธีไหม

0 107
คือตอนนี้อายุ24แล้วค่ะ ส่วนสูง173หนัก54
เมื่อวานนี้แฟนเขาพูดประมาณว่า แม่ของเขาชอบผู้หญิงอึ๋มๆ
T ^ Tเศร้าเลยค่ะ เพราะเราเป็นคนรูปร่างค่อนข้างจะดี แต่ไม่มีหน้าอก คัพAเองค่ะ
ปัญหามันอยู่ที่หน้าอกอ่ะค่ะพยายามออกกำลังกายก็แล้ว กินวิตามีนเสริมก็แล้ว
มันก็ยังไม่ใหญ่
อ้อ ปัจจุบันกินยาคุมoilezz ผิวดีขึ้นค่ะ แต่หน้าอกก็ไม่ใหญ่ขึ้นอยู่ดีเพราะมันไม่ช่วยเรื่องหน้าอก ช่วยแค่เรื่องผิว
ตอนแรกว่าจะซื้อกวาวเครือมากิน อ่านกระทู้ในเน็ตเขาบอกว่าผลข้างเคียงเยอะเลยไม่กล้ากินเลยแหะๆๆ
อ่านเกี่ยวกับศัลยกรรมหน้าอกแล้วก็ไม่ค่อยอยากทำค่ะ เพราะว่ามองดูยุ่งยากค่อนข้างเสี่ยงและที่สำคัญค่าใช้จ่ายสูงอ่ะค่ะ ตั้ง7หมื่น
อยากปรึกษาสาวๆจีบันทุกท่านค่ะ พอจะมีวิธีที่ทำให้มันใหญ่โดยไม่ต้องผ่าตัดมีไหมคะ

qpanit

qpanit

เพิ่งเป็นน้องใหม่ในบอร์ดฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE