ครีมกระชับสัดส่วนยี่ห้อไหน เห๊นผลกระชับได้จริงค่ะ

ครีมกระชับสัดส่วนยี่ห้อไหน เห๊นผลกระชับได้จริงค่ะ

ขอถาม 2ข้อค่าา

1.ครีมกระชับสัดส่วนยี่ห้อไหน เห๊นผลกระชับได้จริงค่ะ อยากลดต้นแขน ต้นขาค่ะ

2.แล้ว โอนามิ ใส่แล้วลด+ช่วยให้สัดส่วนเล็กลงได้หรอป่าวค่ะ?

-อยากได้ปลอกต้นแขน เค้าขายแยกป่าวค่ะ ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหน

ขอบคุงค่าสาวๆ

จะกระชับหรอคะ  อันนี้ไม่แน่ใจ  เคยใช้เป็นแบบที่ร้อนๆอ่ะค่ะ  ใช้ของมหาลัยอยู่ดีมากเลย 
เมื่อก่อนอ้วนมากค่ะ 78 ตอนนี้ 51 ค่ะ เมล์มาคุยกันได้นะคะ 

ที่เครียดตอนนี้คือ ....   ปวดหัวแต่งตัวไม่เป็นค่ะ  ไม่ค่อยม่ความมั่นใจ แต่งหน้าก็ไม่เป็น เครียดเลยค่ะ เห้อออออออออออออออออออออออออ
dekdee_law99@live.com  นี่ค่ะ
เห็นของ shaper น่าใช้ดีนะคะ แต่ไม่เคยลองอ่ะ
คลาแรงค์ค่ะ
เราว่ากระชับจริงแน่ๆก็ต้องออกกำลังกายอะค่ะ
เอ่อม......ออกกำลังกายอีกเสียงค่ะ ไม่ก็พวกเซรั่มที่ทาแล้วร้อนไปถึงทรวงเลย ฮ่าๆ
ตอนนี้มีปัญหาต้นขาใหญ่ขึ้น ลองใช้ตัวกลิ้งๆลออริอัล + การ์นิเยร์หัวโรลออน ก็ดีนะ แต่ไม่เห็นผลชัดเจนแหล่ะ เพราะเราขี้เกียจทา แต่ว่ามันก็กระชับขึ้นกว่าตอนแรกก่อนทาจ่่ะ ทางที่ดีออกกำลังด้วย จะลงไวน้า

มันโพสรูปไม่ได้หรอคะ  ถ้าไม่ใช่กระทู้ที่เราตั้งอ่ะค่ะ  หนูพึ่งมาเล่นวันนี้วันที่ 3 ค่ะ มึนๆๆ  อิอิ
แล้วจะตั้งกระทู้ใหม่เอารูปให้ดูต้องตั้งประเภทไหนอ่ะคะ  รีวิวหรอคะ ...  อิอิ ไม่รู้เรื่องเลยย -*- เด็กบ้านบ้านจริงๆเลยยยยย 
ลาสุเน่ ลดจริงภายใน1ชม ลด3-5นิ้ว แต่ต้องนวดนะ

ลาสุเน่ นี่เป็นครีมอะไรน่าสน
คัฟมีปัญหาเหมือนกานน อวบมาก
ไปลองซื้อ ที่แถวๆ สยาม
เออ ลองแล้วลดได้จริงๆแฮะ ของญี่ปุ่นนะ ++ แจ่มจริง
- อีส สลิม,โตเกียว   เป็นครีมร้อนสูตรอุ่น ไปลอง เชฟเปอร์แล้ว มันเป็นเจล ไม่รู้สึกไรเลย

พอไปวิ่ง มันร้อน แล้วก้ เหงือออกตรงนั้นอย่างแรงงง แนะนำๆๆ

ลืมบอกว่าเค้ามี เว็ปด้วยลองไปดูก้ได้จ้า

มีพี่ที่ออฟฟิส เเนะนำอีส สลิม โตเกียว น่ะ เค้าว่าได้ผลดีมาก ๆๆ ลองดูน่ะจ้า

อยากรู้ๆ ๆๆๆๆๆๆๆ K.CUP CUP  ลองใช้ อีส สลิม แล้วดีไหมคร๊า
เค้าบอกว่าไปซื้อ ที่เซ็นทรัล มาใช้ใช้แล้วเอวคอดเลยย
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อีส สลีมเป็นอย่างไรบ้างค่ะ อยากรู้มากมายค่ะ กำลังคิดจะซื้ออยู่ บอกด้วยนะค่ะ

มาแว้วๆๆ
หลังจากไปลองได้เป็นเดือน และ ลองเทียบกะครีมจากญี่ปุ่นมาด้วย เป็นครีมสีแดงๆ ไม่รู้ชื่ออ่านไม่ออก

หลังจากใช้ สี่ห้าวันของอีส สลิม  นี่จะอุ่น นานมาก พอออกกำลังก็ยิ่งอุ่นขึ้น ไม่แพ้ทาที่พุง
พอผ่านไป 1 อาทิตย์ ก็รู้สึกพุงข้างๆหายห้อย

ส่วนครีมสีแดงเป็นหลอดๆ (ครีมระเบิดนี่แหละ) ร้อนมากๆสุดๆลดได้เหมือนกาน เอามาทาขากะก้นแทน
ทาที่พุงไม่ไหว มันร้อนใจจะขาด ผิวแพ้ง่ายด้วยมั้งก็จะไม่เหมาะ ผ่านไป 1 อา เลิกเลยเจ็บผิวเป็นพดๆๆเลย
 ฮ่าๆ

เราว่ามันก็คล้ายๆกันหมด แต่ว่าไม่แนะนำที่มันร้อนมากจะไม่เข้ากะบ้านเรา จะทรามาณตัวเองไปทำมาย
ทั้งหมดก็เท่านี้ ตามที่คุณ Naminda_Op บอกก็คือว่า โอเลย แนะนำว่าไปซื้อได้

หลอดเดียวก็เห็นผล จากกางเกงเอว 29 มาใส่ตัวเดิมได้ 27 นิ้ว โดยข้างๆก็ไม่ปลิ้นแล้นไม่ทรมาณด้วย ยางไงก็ดีเราว่าต้องออกกำลังกายไปด้วยถึงจะเห็นผลดีสุด น้า

ราคาประมาณเท่าไร
ตอนนี้เพิ่งซื้อมาลองใช้ ถ้าได้ผลยังไงเดี๋ยวบอกให้นะจ๊ะ
จะรอฟังผลนะ
ได้ผลมาบอกกันมั่งนะ เด๋วใช้มั่ง

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again