ถามสาวๆว่าใช้แป้งอะไรแล้วรู้สึกไม่ประทับใจมากที่สุดคะ?

0 25

เห็นกระทู้ส่วนใหญ่จะถามว่าแป้งอะไรดีที่สุด

ใช้แล้วประทับใจมากที่สุด

เราก็เลยอยากรู้ว่าสาวๆใช้แป้งอะไรแล้วไม่ประทับใจมากที่สุด

อาจจะไม่เหมาะกับสภาพผิวหรืออะไรยังไง..บอกเหตุผลด้วยนะคะ

เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจเลือกซื้อแป้งของ จขกท ต่อไปค่ะ

สำหรับ จขกท เองแป้งที่ใช้แล้วไม่เวิร์คเลยคือ Maybelline AngelFit Two Way Cake

ด้วยเป็นคนหน้ามันมากๆ..แล้วแป้งเปลี่ยนสีทำให้หน้าดำและหมองมากกกกกก..หน้ามันๆด้วย

ขอแถมแป้งที่ใช้แล้วประทับใจนิดนึง Tell me รุ่น Sport ค่ะ

เอาแปรงปัดๆวนๆ..ผ่องเด้ง..ส่วนคุมมันนี่แบบหน้าเราอะไรก็เอาไม่อยู่แล้วอ่ะค่ะ

มาแชร์กันเยอะๆนะคะ

Candyflossy

Candyflossy

FULL PROFILE