มีใครเคยใช้ครีมบิวตี้3บ้างคะ

0 35
เราใช้ครีมนี้อยู่อ่ะค่ะ ครีมbeauty3  
แบบว่าอายุ 18 เอง
เห็นครีมนี้ในเน็ตก็เลยลองวัดดวงซื้อมาใช้
ปกติไม่ชอบซื้อครีมตามเน็ตเพราะศึกษาอยู่นานรู้สึกว่ามันอันตราย ยกเว้นพวกสกินฟู้ดอะไรพวกนี้ที่ซื้อตามเน็ตได้อย่างสบายใจหน่อย

เราใช้มาได้เดือนนึงพอดี มันก็หมดเพราะซื้อกระปุกเล็ก ขนาด5กรัม 155 บาท

เค้าบอกว่าช่วยให้หน้าขาวใส ลดฝ้า บลาๆๆๆ
เราใช้แล้วหน้าก็ขาวขึ้นมานะ ใสมาก วิ้งมากๆ ไม่แพ้ ไม่ขาวเร็วทันใจ ไม่เวอร์นะ
พอหยุดใช้หน้าก็ไม่ดำ แต่หน้ามีเส้นเลือดขึ้นอ่ะ หน้าบางรึป่าว

เราไม่รู้ว่าคนอื่นใช้แล้วเป็นไงมั่ง เรากลัวว่าถ้าใช้ไปนานๆแล้วมันจะเกิดผลข้างเคียงอะไรรึป่าว
หรือมันจะทำให้หน้าเราพังไปเลย
เพราะครีมบางชนิดก็ต้องรอระยะยาวถึงจะเห็นผล
รบกวนผู้ใช้ตอบด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

only13

only13

only 5 only 13

FULL PROFILE