ตามหากระโปรงนักศึกษาสวยๆ ที่ไหนดี ช่วยกันหน่อยนะคะ

0 22
ปี 1 เค้าให้ใส่พลีตค่ะ ปีนี้จะขึ้นปี 2 แล้ว... ไม่ดีใจเลย...กลัวเรียนจบแล้วไม่มีงาน เวลาผ่านไปไวจัง
อยากถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ว่า กระโปรงสอบ อ่ะค่ะ ซื้อร้านไหน ที่ไหนสวยสุดคะ
แถวสยามจะดีมาก ๆ เลยค่ะ เพราะใกล้มหาลัย ไปง่าย
ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ
เปนคนสะโพก ต้นขาใหญ่อ่ะค่ะ
อยากได้แบบ ไม่สั้นเกินไป ใส่แล้วไม่โป๊
ทรงสวย ๆ ค่ะ
ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ไม่เคยใส่สอบเลย
เห็นขายเยอะแยะ แต่ไม่รู้ที่ไหนสวย ผ้าดี อ่ะค่ะ ดูไม่เป็น T^T
ขอบคุณทุกคนนะคะ

mimi.mandarin

mimi.mandarin

My favorite things are Make-up,Food and Boys!!!

FULL PROFILE