หาโปรแกรมแต่งรูป(ปากส้มๆ แดงๆ)

เพื่อนคะ รบกวนเพื่อนๆคะ อยากได้โปรแกรมแต่งรูปปากแดง นะคะ  ช่วยเเนะนำหน่อยคะ
ปกติเหนเพื่อนเราแต่งในไอโฟนอ่ะค่ะ
แต่เราไม่ได้ใช้ไอโฟน เราใช้โปรแกรมชื่อโฟโต้สแครปอ่ะค่ะ
มันชื่อว่า โปรแกรมจีน ค่ะ ไปโหลดเล่นดู หนุกดีค่ะ แต่งได้หลากหลาย อิอิ
Meitu ค่ะ :)
xui xui ค่ะ
meitu xiu xiu อีกเสียงค่ะ
ถามคุณ banana_jujoob โฟโต้แคป เข้าเมนูอะไร ตรงไหนบ้าง มีโปรแกรมนี้อยู่เหมือนกันแต่ไม่เคยเจอ อยากรู้ด้วยค่ะ
ดีมาก
xui xui....ระวังนะคราพ
ไว้รัสเยอะมากๆๆ เป้นภาษาจีนนะคราพ
ทัมสีปากแต่งรูป
อยากทำ
อยากลองบ้างอ่มะรุว่าจาแต่ยางไงดีอ่....555+
55+
อืมมมมมมมมมมม
ทำไม่เป็นอะ
อยากได้ด้ลยโปรแกรมเนี้ย
จะโหลดในไอโฟสจะโหลดยังไงอ่ะค๊ะ
จะโหลดในไอโฟสจะโหลดยังไงอ่ะค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again