สาวๆๆ คะ อยากรู้ว่าเซรั่ม Bergamo ถ้าอยากได้ของแท้ สามารถซื้อได้ที่ไหนคะ

0 3
คือว่า เราได้ยินชื่อเซรั่มนี้มา แล้วเคยไปเดินเจอตามบูธที่ขายเครื่องสำอางค์ และผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้า
ไปร้านนี้ก็บอกของตัวเองแท้ อีกร้านนึงก็บอกว่าแท้... เราอยากจะลองใช้บ้าง ใครเคยใช้ช่วยแนะนำบ้างนะคะ
เพราะที่ร้านบอกว่าครีมดีจิง เราก็ถามไปว่าถ้าเลิกใช้มีผลข้างเคียงมั๊ยคะ เค้าตอบปัดว่า ถ้าน้องใช้ดีแล้ว น้องจะหยุดใช้ทำไม
ทำให้เรายิ่งไม่แน่ใจอะค่ะ(ว่ามันจะมีผลข้างเคียงถ้าเลยใช้หรือป่าว) และอยากจะไปหาตาม shop
เพราะอยากได้ของแท้มาลองใช้ค่ะ

รบกวนเวลาเพิ่นๆๆ ช่วยบอกคุณสมบัติของ BERGAMO และให้คำแนะนำด้วยนะคะ ....ขอบคุณค่ะ

rainy_talk

rainy_talk

FULL PROFILE