หาช่างทำผม เย็นวันเสาร์นี้ค่ะ

0 1

ไม่รู้ว่าจะเข้าข่ายกระทู้การค้าหรือเปล่า แต่ตอนนี้ต้องการตัวช่วยมากๆ ค่ะ 

มีงานปาร์ตี้แบบ Theme Party ค่ะ ต้องแต่งเป็น ผี ...แต่ตั้งใจว่าจะเป็นผีแฟชั่นกัน ฮ่าๆๆๆ
เลยอยากสวยบ้างอะไรบ้าง แต่ยังดูผีๆ อยู่ อยากได้คนทำผมให้ค่ะ งบ 300-500 บาท ไม่รู้จะพอมีหรือไม่

แต่งนอกสถานที่นะคะ รบกวนสาวๆจีบันแนะนำทีค่ะ ทรงที่อยากได้ประมาณนี้ 

ถ้าสามารถหาช่างได้ อาจจะได้แต่งประมาณ 3-5 หัวนะคะ

อีกทรง อยากได้สีขาวแบบนี้เลย เพราะชุดดำมาาาากกก

อาจจะต้องใช้วิกช่วย...วันนี้ไปหาวิกผมยาวราคาร้อยกว่าบาทที่สำเพ็งมา เค้ามีแต่สีอื่น -_-"

รบกวนช่วยแนะนำทีนะคะ 
ไม่เอาเบอร์ตรงก็ได้ แค่แนวทางในการหาช่างก็ได้ค่ะ 

หรือไม่ก็.... สาวคนไหนมีวิธียีผมให้ตั้ง และอยู่ทนบ้างมั้ยคะ ขอเคล็ดลับทีค่ะ
เพราะสุดท้ายถ้าหาไม่ได้ คงต้องทำเอง

ขอบคุณค่ะ 

sckimberly

sckimberly

ติดหนัง คลั่งกาแฟ นั่งแช่หน้าคอม หลงอ้อมกอดเพลงร็อค ทอล์คชิท ตีสนิทเลนส์ เอนเตอร์เทนตัวเองด้วยโฆษณา ดีไซน์ และ Eyes Make Up

FULL PROFILE