ตามหาร้านขายรูปภาพตกแต่งบ้าน

กำลังตามหารูปภาพตกแต่งบ้านอยู่ค่ะ แต่ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหนดี อยากได้สไตล์โมเดิร์นน่ะค่ะ ที่สวนจตุจักรจะมีมั้ยคะ ยังไม่ได้ลองไปเดินดูเลยอะ
น่าจะมีนะคะ แต่ถ้าจะไป เป็นวันอาทิตย์จะเยอะหน่อย เมื่อก่อนชอบไปดูที่สวนลุม แต่ตั้งแต่ปิดไป ก็ไม่ได้ไปดูเหมือนกัน แต่เห็นว่า ร้านส่วนใหญ่ ก็ย้ายไปอยู่จตุจักรนะคะ

รอความเห็นอื่นก่อนก็ได้จ้า
 สวนจตุจักรค่ะ วันธรรมดาก็ขาย จอดรถไว้ตรงเจเจมอลล์ก็ได้ เดินไปนิดนึง ข้างๆ กันเลย แต่ อาจจะแพงอยู่นะ

.................

ที่ซอยเสนานิคมก็มีขายนะคะตรงข้ามแบงค์ไทยพาณิชย์ เคยเห็นแต่ไม่เคยซื้อนะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again