มีข้อสงัสย เรื่องเครื่องดื่มคอลลาเจน

0 5
หวัดดีค่ะ เพื่อนๆ พอดีมีข้อสงสัยนิดหน่อย อยากให้เพื่อนๆช่วยตอบหน่อย คือ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะลองใช้ คอลลาเจน มาบำรุงผิว เนื่องจากผิวหน้าแย่มากก แต่พวกพี่ๆที่ทำงานเค้าแนะนำว่า อย่าใช้การฉีด หรือซื้อยามากิน แต่เค้าให้ลองซื้อเครื่องดื่มผสมพวกคอลลาเจ หรือผสมสารบำรุงพวก Q10 มากินแทน

เราก็เลยลังเลว่าจะเอาไงไม่รู้ว่าซื้อมากินแล้วมันจะได้ผลหรือเปล่า แต่เพื่อนๆพี่ทำงานก็เชียร์กันสุดๆเลย บอกว่าซื้อมากินแล้วไม่ผิดหวังแน่ สามารถช่วยได้

แล้วแบบนี้เราจะซื้อของยี่ห้อไหนมากินดีล่ะ ใครเคยลองซื้อมากินแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ...

Choco11

Choco11

Nice to meet you

FULL PROFILE