ทำบัตรสมาชิกออเรนทอลดีไหม

พอดีใช่เครื่องสำอางของออเรนทอลบางตัว 1-2 เดือน ซื้อของที จะทำบัตรสมาชิกดีไหมคะ  แล้วแต้มที่ให้สะสมทำอะไรได้บ้าง
ลองคำนวนราคาของที่ซื้อประจำลดห้าเปอเซนว่ามันลดมากกว่าสามร้อยไหมให้คิดเป็นปีนะคะถ้าไม่ถึงสามร้อยอย่าไปสมัครเลยคะแต่ถ้าเกินกว่านั้นทำไปเทอะคะคุ้มเพราะเอาจริงๆถ้าคุณนานๆทีซื้ออะเงินสามร้อยคุณเอาไปซื้อเครื่องสำอางดีกว่าคะอย่าเห็นแกของแถมด้วยนะคะ 
 เราทำมาแล้วก็ไม่ค่อยได้ไปซื้อเท่าไหร่หรอกค่ะ ไว้ซื้อแต่เครื่องสำอางเวลาที่มันลดเยอะๆ ไรงี้ ยอดที่สะสมก็ไม่เยอะมากเราว่าก็โอนะคะ ถ้าซื้อประจำอยู่แล้ว ไม่เหมือนยี่ห้อแพงๆ ที่ยอดเป็นหมื่นเป็นแสนกว่าจะแลกอะไรได้
แต่ก่อนใช้อยู่หลายตัว แต่นานวันเข้าก็ไม่อยากต่อบัตรสมาชิกแล้ว

ไม่ประทับใจบริการเลยค่ะ หน้าหงิกหน้างอ

ก็เลยคิดว่าซื้อยี่ห้ออื่นดีกว่า

ของคุณภาพราคาน่าซื้อมีอยู่เยอะ จะได้สบายใจด้วยค่ะ
เราก็ทำทั้งๆที่ก็ไม่ค่อยได้ซื้ออะไรมากมาย ถ้าจำไม่ผิดสมัคร300.-ก็เลือกรับของในร้านมูลค่า300.- ก็เหมือนกับเราซื้อของแล้วได้สมัครสมาชิกแหละค่ะเนอะ จะได้ไม่ต้องคิดมาก ปีๆนึงเราซื้อไม่เท่าไร แต่ก็ต่อสมาชิกมาตลอด
 ขอบคุณมากนะคะ^^ ไว้จะลองไปคิดดู อิอิ
ใช่ ๆ พนักงานหน้าตาไม่รับแขกเลยแถมว่าเราเวลาเราถามของด้วย
ขอบคุนน่ะค่ะที่เปิดโอกาศให้สมัคร
keaw
บัตรสมาชิกหายทำยังไงค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again