รักษาหน้าใสที่โรงพยาบาลรามาธิบดีค่ะ

พอดีต้องไปโรงบาลรามาธิบดีบ่อยๆค่ะ สังเกตุเห็นนางพยาบาลที่นั่นหน้าใสมาก ยิ่งกว่าดาราอีก ขาวใสเนียนมาก เลยอยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับผิวหนังที่นั้น หรือว่าใครมีประสบการณ์เคยรักษาผิวหน้าที่นั้นช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
ดีใจจังที่มีคนชมพยาบาลรามาธิบดีหน้าใส
มารอด้วยคนค่ะ
อยากทราบจริงๆค่ะ เพราะอะไรทำไมนางพยาบาลที่นี่รวมทั้งคุณหมอหน้าใสมากกเหมือนไม่เคยโดนแดด หรือสารเคมีเลย 55+  เค้ารักษากันที่ไหนอะไรยังไงค่ะ อยากทราบมากเลย
รอคำตอบด้วยคนคะ
 มายกมือรอด้วยคนค่ะ ., ^^"

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again