เห่อ LESASHA POWER 4 มากก

2 33

หลังจากที่ตั้งกระทู้   https://www.jeban.com/viewtopic.php?t=114064

ขอความเห็นเรื่อง  LESASHA POWER 4

ซึ่งความจริงอ่ะ ฝนสั่งไปแล้ว........(น่าโดนตบ)

มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า

ฝนสั่งของไป แต่ไม่ทันได้ดูหน้ากัน เพราะย้ายมาทำงานที่เชียงราย

วันจันทร์ เลยโทรสั่งแม่ให้เอาของที่เขาส่งมา ส่งมาให้อีกต่อหนึ่ง (ทำตัวประหนึ่งเรยา)

คุณแม่ก็รีบส่งมาให้ ในวันอังคารแบบ EMS (แม่ทำตัวเป็นแม่ลำยองทันที)

และเมื่อวานก็นั่งรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เป้นอันทำงาน พอตอนบ่าย ของมามาส่ง ดีใจมากกกกก

มาถึงจับถ่ายรูปเลย  กลับหอดีกว่า ..........

แกะห่อมันออกมา โชว์ด้านหน้า

ด้านหลัง

รีบแกะกล่องออกมาอีก

แม่ห่อให้ใหม่

รีบแกะออกมา ถ่ายภาพหมู่ซ่ะหน่อยนะลูก ( หอ รกจัง)

ตัวเครื่อง ใหญ่อยู่เหมือนกัน

ไอ้สีฟ้าๆ นี้เป็น ทัวร์มาลีน มั้งงงงงง  สายไฟเป็นแบบหมุนได้รอบทิศทาง (ลืมถ่ายมาค่ะ)

ตัวต่อแบบหัวเป่าลม

ฝนว่าพอเอาหัวนี้ต่อเข้าไปแล้ว ใช้ยากอ่ะ อันนี้ส่วนตัวฝนเลยนะ

เวลาไดร์ หัวนี้จะไดร์ได้เป็นวงเล็กๆ ฝนเลยเอาออก ตอนไดร์ผม........

แล้วแต่คนชอบอ่ะน่ะ

3 หัวที่ได้มา ลืมไปแล้วอ่ะ ว่าเอาทำอะไรยังไง

แต่หัวสุดท้ายเป็น หัวเอายืดผม แบบไดร์ไปด้วย หวีไปด้วย

ฝนใชเมื่อคืน โอเคเลย ปกติฝนเป็นคนผมฟู

ใช้ตัวนี้ไป ผมไม่ฟูมาก ปลื้ม อีก 2 หัว ต้องไปฝึกทำต่อ แล้วจะมาบอกอีกที

ราคาที่ติดกล่อง แค่ฝนซืื้อ ในราคา 1520 รวมค่าส่ง

อิอิ ได้ของถูกอีกแล้วววววววววววววววว

ฝนสั่งเอาในเว็บนี้แหละค่ะ

พิมพ์หาในอากู๋ มีให้เลือกเยอะแยะ

ในกล่องมีใบนี้มาให้  แค่บอกว่าตัวไหน ชื่ออะไร ทำอะไร

จบการเห่อ ไปทำงานต่อแล้วค่ะ

ขอขอบคุณที่รับชม

สวัสดีค่ะ

ฝน

ฝน

เล่นตั้แต่ปี1 จนตอนนี้เรียนแล้วคะ

FULL PROFILE