เลเซอร์รักษารอยแดงที่พรเกษม

0 21
เพื่อนๆ เคยทำกันหรือเปล่าคะ เป็นยังไงบ้าง ดีมั้ย แล้วพอจะรู้มั้ยว่าใครเป็นคนทำให้
คือตอนนี้รักษาหน้าอยู่ แล้วคุณหมอก็แนะนำให้ทำเลเซอร์เลยอยากมาหาข้อมูลไว้ก้อนน่ะค่ะ ขอคำปรึกษาด้วยน้าสาวๆ^^

เพิ่มเติมค่ะ ใครเคยทำรบกวนทิ้งอีเมล์ไว้ให้หน่อยได้มั้ยคะ จะได้ตามไปสอบถามได้อ่ะ เหอๆๆ แบบว่าอยากหาข้อมูลจริงๆ น่ะค่ะ แอบกลัวอยู่น่ะ อ้อ ไม่ดีกว่า เราทิ้งอีเมล์เราไว้ให้ละกัน เพื่อความสะดวกด้วย k_backbite@hotmail.com นะคะ ขอบคุณทุกๆ ข้อมูลอีกทีค่ะ

ปล. คุณ juny คะ เราจะถามเพิ่มได้ยังไงอ่ะ ภาวนาให้มาอ่านอีกทีด้วยเถ้อ

bluewhale

bluewhale

เป็นผู้หญิงสดใสที่พร้อมเที่ยวเสมอ (เมื่อมีตัง555)
รักผิวตัวเองมากมายจึงทำให้รักการบำรุง และปรุงแต่งให้ตัวเองดูดี เป็นคนมากขึ้นด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE