พึ่งเริ่มฝึกแต่งหน้า ทำไมหน้าถึงดูคล้ำๆยังไงไม่รู้ ??

0 7
 คือตอนนี้ใช้รองพื้นของเวลคอสที่ดังๆอาค่ะ แป้งฝุ่นของบิวตี้เครดิตเบอร์21 ม้าโยกสีเทาอานะคะ เค้าบอกว่าเป็นแป้งฝุ่นอัดตลับ ทินท์ของอีตูดี้ บรัชกะอายแชโดวของ 4u2 อาค่ะ แต่งๆแล้วมันดูคล้ำๆยังไงไม่รู้อะ ก่อนทารองพื้นก็ลงครีมบำรุงพอนด์ ฟลาวเลสไวท์ นะคะ เห้อ ....หมดตังค์ไปตั้งเยอะ ผลลัพธ์ที่ได้ไม่ค่อยน่าพอใจเลยอ่า ใครพอจะมีเทคนิคหรือข้อแนะนำอะไรบ้างไหมคะ ?? ช่วยทีๆ เพราะอยากให้หน้าดูดีตอนไปเรียนมหาลัยอ่า T^T

Freak_Mommy

Freak_Mommy

สวัสดีค่ะ ชื่อฟ้านะคะ ^^ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่ะ

FULL PROFILE